Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[help] Cách sửa lỗi khi sử dụng plugin knoll Light Factory

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tuanpro, 3/2/14.

Lượt xem: 4,481

1. tuanpro Thành viên cấp 2

Mình sử dụng plugin Knoll Light Factory để làm màu nắng cho ảnh, mà không hiểu vì sao sau khi dùng xong thì ảnh có các đường lưới đan xen,mình đã tìm mọi cách mà không khắc phục được,các bạn đã sử dụng hiểu rõ giúp đỡ mình cách khắc phục với,mình cảm ơn các bạn rất nhiều.[​IMG]

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Tìm hiểu đi đã rồi hãy hỏi.
    Cấp 2 rồi như trên núi xuống,
  3. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner : mới sử dụng lần đầu đã tìm hiểu rồi mới sử dụng,thím nói như đúng rồi,không biết thì phải hỏi muốn giỏi phải học,thành viên cấp 2 thì cũng học hỏi như bao người,kiến thức vô hạn mà có người suy nghĩ nông cạn quá.
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Thế bạn biết đến knoll light từ đâu, down từ đâu cho mình xem chỗ bạn tìm thấy cái knoll light đc không
  5. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

6. JonasBui14

JonasBui14 Thành viên cấp 1

Đánh dấu bản quyền đó bạn. Bạn nhập key chưa?
  7. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

khi mình cài đã nhập key rồi,mình cài lại giờ được rồi,cảm ơn các bạn.
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Mình đã dự đc trước là bạn download topic của anh Hổ, mình cầm trịch nên mình mới nói bạn đọc kĩ trước...
    Trong cái topic đó có rất nhiều người hỏi rồi, và đa phần bị bệnh lười...nên mình ko muốn giúp bạn ngay, giờ bạn nên đọc lại những gì bạn đã viết ha
    Đừng nói người khác nông cạn trong khi bản thân còn chưa tốt, mình ko hơi đâu đi kiếm chuyện đâu.;)
  9. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Mình cũng không muốn kiếm chuyện,plugin của mình bị lỗi đã cài lại và đã khắc phục được rồi,mình nghĩ là thành viên nào thì cũng bình đẳng giống nhau,không phải mình lười nhác mình không khắc phục được nên mới nhờ các bạn giúp đỡ.

Ủng hộ diễn đàn