Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] cách tạo fact bằng PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mr.lucifer, 16/8/14.

Lượt xem: 5,585

1. mr.lucifer Mới đăng kí

e muốn làm 1 số fun fact nhưng chưa biết phải làm thế nào có cao nhân nào qua giúp e thông não phát ^:)^^:)^

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Học PTS cơ bản đi rồi sẽ làm được hết. Mình thấy khá lạ là sao các bạn không bỏ ra lấy 1 tiếng ngồi đọc các tài liệu pts căn bản ngay trong diễn đàn trước khi hỏi những câu hỏi kiểu làm sao em nấu được 1 nồi canh trong khi còn chả có lấy 1 cái nồi cái bếp trong nhà ????
    Phạm Hữu Dư, Hồng Sơnmr.lucifer thích bài viết này.
  3. mr.lucifer

mr.lucifer Mới đăng kí

lenm bác cho e link của tài liệu đó đc ko ? e ko biết bắt đầu từ đâu nên mới lập topic hỏi
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

http://forum.vietdesigner.net/forums/photoshop-tutorials/

Cái gì đây bạn, chả nhẽ vào diễn đàn bạn không nhìn lại ngay trong box PTS cùng với cái box nhỏ Nhờ vả làm ảnh này có ngay 1 box nhỏ Photoshop Tutorial à :O đúng là lười, vào là nhăm nhăm vào nhờ ngay
    mr.lucifer, TakakiTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  5. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Thường thì các thanh niên có thói quen hỏi 1 cái gì đấy, nếu đc trl thì sẽ hỏi tiếp link về cái đấy chứ ít khi nào chịu mang câu trl lên google để tự tìm cả.
  6. mr.lucifer

mr.lucifer Mới đăng kí

e xin rút kn :like:

Ủng hộ diễn đàn