Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] - Cần xin 1 Số Đóng Góp Về Tấm Typography Hướng Về Biển Đông

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Trịnh Như Cương, 1/6/14.

Lượt xem: 2,936

1. Đây là mẫu sơ khai của mình
    Thứ 1 . Mình muốn nói về lòng yêu nước
    Thứ 2 . Mình muốn gửi tặng chú mình và toàn thể chiến sỹ cảnh sát biển trên tầu CSBVN 8003 và cả nước nói chung
    Thứ 3 . Mình Mới Học Typography Chắc Font Chữ còn Nhiều Sai Sót Cũng Như Bố Cục Mặt Hình Ảnh Nội Dung
    Thứ 4 . Muốn Post Demo Lên Để Học Hỏi Và Đc Các Cao Thủ Chia Sẻ Thêm Kinh Nguyệt =))

...
    conmeohen thích bài viết này
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Font chữ bị lỗi những chữ có dấu kìa.font thì đẹp nhưng nếu về biển đông thì mình thấy nó ko hợp,phải font nào sắc sảo,cứng rắn thể hiện ý chí,chứ mình thấy nó lung linh,huyền ảo quá,chữ VN cũng ko có j nổi bật,bạn nên cho chữ đó màu đỏ,vàng (cờ Tổ quốc).vài ý kiến cá nhân của mình
    P/s: share mình xin cái font với :D
  3. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

ý thứ 1 + 2 cũng tốt, còn về ý thứ 3, mình thấy quá đúng

:"> không biết bạn có cần tạo khí thế hào hùng, hoành tráng hay gì không chứ hiện tại thì mình thấy bức đó khá lãng mạn
  4. =)) vì muốn làm để tặng chú mà nguyenlamIII
  5. V8GFgu3.jpg #1 conmeohen hơn 1k font gửi sao bạn 0_-
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

ôi trời!mình xin cái font "hướng về biển đông" ý :P
  7. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Em nghĩ style nên cứng hơn xíu để trông hùng hồn hơn
  8. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

Trịnh Như Cương xin lỗi chứ tôi không có chung huyết thống với bạn, đừng gọi chú ở đây mọi người hiểu nhầm :), với lại viết sai tên tôi rồi. Không sao, dù sao cũng cảm ơn lòng tốt của bạn :))
  9. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Thiết nghĩ đang nhờ vả, cần học hỏi thì ko nên " :)) " " =)) ", nhìn đã chả muốn giúp, như kiểu đi học mà nói câu nào với giáo viên cũng cười sằng sặc vậy.
  10. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:-? riêng cái bờ biển này là bãi tắm rồi ; ko mang nhiều ý nghiã Biển Đông :-?

Ủng hộ diễn đàn