Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Chỉnh sửa ảnh cho tươi sáng hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi boyplay, 9/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,678

1. boyplay Thành viên cấp 3

Mình cần tìm 1 số bài viết về chỉnh sửa ảnh (chả qua có mấy tấm ảnh cưới ý mà ^^!) để sửa ảnh cho nó tươi sáng hơn và chỉnh sửa chân dung cho cô dâu nom đep hơn. Ko bik ai có các bài viết về Blend (hay software hỗ trợ) để chỉnh sửa cho thể loại ảnh cưới ko nhỉ, share cho tớ với, mấy tấm ảnh ở đây đây: http://min.us/mblDVpoM0Q

Nếu dc các bạn blend demo cho tớ xem với ^^!

...
  2. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

vietcuong_910boyplay thích bài viết này.
  3. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Nếu Ctrl + U vs I ko thì nom nó hơi nản ^^!
  4. Quang Thông

Quang Thông Thành viên cấp 1

Ảnh chụp đẹp đấy bạn :). Vì ảnh đẹp nên lười sửa :))
  5. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

boyplay thích bài viết này
  6. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Bác nói câu e bùn vô đối, e tì cũng chả thấy gì phải sửa, cơ cô dâu cứ bắt sử cho đẹp cơ ~X(
  7. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

nhảy đúng ổ rồi :))
    cái này gọi là thách bà già húp tương :))
  8. Đầu Gỗ

Đầu Gỗ Thành viên cấp 1

9. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Blend ảnh cưới thì thiếu gì cách, bác cứ google là ra cả đống [​IMG]
    Em làm chơi thôi nha, vì chưa xử lý da mẫu, với lại ảnh jpg dung lượng nhỏ thế này khó làm lắm [​IMG]
  10. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Uhm. Tớ nhờ ông a Blend cho cả đống kỉu màu rùi mà cuối cùng đưa cho xem, rùi chả chịu. H ông a ko thèm làm cho nữa, phải tự mò. Rõ khổ :((. Cũng bik là ảnh này nó nén lại mất rồi (đâu phải mình chụp đâu ai chụp ý) nên đâu có ảnh gốc
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn