Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help! Form đăng ký và chuyển cơ sở dữ liệu.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Chus_clv, 13/5/13.

Lượt xem: 1,921

1. Chus_clv Thành viên cấp 1

Tình hình là mình thì không chuyên về thiết kế và lập trình web. Nhưng hôm bữa mình làm thử 1 trang landing page cho cty. Mọi chuyện đc 90% thì còn cái phần quan trọng nhất là cái form đăng ký. Mình tạo rồi nhưng ko biết code như thế nào để sau khi người dùng đăng ký thông tin rồi và nhấn vào cái nút đăng ký thì dữ liệu của họ đc chuyển về email công ty. Và làm sao để khi họ nhấn vào nút đăng ký thì hiện lên bảng thông báo " Đăng ký thành công".
    Các bác xem có hiểu ý của mình ko vì mình ko chuyên sợ diễn giải mọi người ko hiểu.
    Mình cảm ơn rất nhiều,

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bợn xài ngôn ngữ j?
  3. Chus_clv

Chus_clv Thành viên cấp 1

Mình dùng DW Cs4 để tạo
  4. banbaonylong

ý mình hỏi bạn dùng ngôn ngữ j để lập trình web?

DW CS4 là software chứ ko fải ngôn ngữ ^:)^
    Chus_clv thích bài viết này
  5. Chus_clv

ah. HTML bạn ơi :D bạn có thể cho mình xin Yahoo để chat trực tiếp đc ko?
  6. banbaonylong

mình ko xài yahoo nữa

rất tiếc là HTML ko thể làm đc những tác vụ như bạn mong muốn. Bạn lại ko biết j về lập trình web thì cách tốt nhất là kiếm thằng nào biết và kêu nó làm or google và copy toàn bộ source người ta
    kesitinh_ksChus_clv thích bài viết này.
  7. Chus_clv

vậy mình gửi form bạn chỉnh giúp mình đc ko? Vì bạn mình ko có thèn nào làm web. Hi, hậu tạ chầu cafe giao lưu
  8. banbaonylong

:D rất tiếc là bạn nên nhờ 1 người khác :D

hoặc tại sao bạn ko thử google :D
  9. T_I_N

T_I_N Thành viên cấp 1

Ko lẽ bạn trên làm cái bài tập đó 1 mình sao ta :-?
  10. kesitinh_ks

kesitinh_ks Thành viên cấp 2

Oh! thế bác bảo hoàn thành 90% chỉ html vs css thui ak
    Bác nên mạng search họ hướng dẫn tận tình hết cho luân rùi đó
  11. Chus_clv

thanks banbaonylong. Hehe, có lẽ tại ngu muội cái code kiếc này nên mò google vẫn chưa ra.
    T_I_N chính xác là 1 mình mình làm, hùi xưa vọc design có vọc web và lúc đi học cũng đc dạy qua. Giờ còn chút nào nhớ lôi ra vọc với coppy paste từ google.
    kesitinh_ks: 9 xác là chỉ có HTML và CSS

Ủng hộ diễn đàn