Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Giúp em thiết kế áo lớp với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi sexyshadow297, 25/3/13.

Lượt xem: 6,083

1. sexyshadow297 Mới đăng kí

Vì lớp em chuyên Pháp nên sẽ làm màu đỏ bordeaux.
    _ Mặt trước sẽ có hình chòm râu với chữ Bonjour kiểu thế này nhưng màu trắng. [​IMG] Phía bên dưới có chữ "La classe de français - 114" <- tất cả đều màu trắng
    _ Còn mặt sau slogan là "Le bonheur est d'être ensemble" (giúp em làm slogan ấn tượng chút), và hình cái tháp Eiffel
    Nhờ mọi người thiết kế áo lớp giúp em với ạ, bọn em đang cần khá gấp :(( Cảm ơn nhiều lắm :(

...
    Two thích bài viết này
  2. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

hình này trên máy có vẻ đẹp mà in ra ko biết thế nào,mấy cái màu này máy nó pha oải luôn >:)
  3. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

mẫu theo ý bạn đây :)
    ko có corel làm đỡ = pts nên size nhỏ quá :v :v

sexyshadow297Shimizu thích bài viết này.
  4. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Mình có chút ít time nên chỉ giúp b đc như này .Với mình không biết tiếng pháp nên ko biết ngắt câu có bị sao không .. :-s
    [​IMG]Cái này không ngắt câu
    sexyshadow297 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn