Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help! Giúp Em thiết kế Logo Youtube.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Văn Thành Luân, 3/1/15.

Lượt xem: 2,095

1. Có anh chị em nào giúp em thiết kế 1 logo Youtube

ở trên ghi G - A
    ở dưới ghi Reviews

Kiểu như bên dưới á

upanh123.com/image/UQr

Màu sắc một tí nhá. :D
    Thanks m.n nhiều.

...
  2. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Mình không có ý gì nhưng ở đây toàn ae Designer.
    Làm miễn phí coi như phí hoài chất xám, bị ae ném gạch, assmin cho đi ra canh Hoàng Sa ngay.
    Vì thiết kế là coi như làm việc rồi chứ còn chỉnh sửa ảnh thì còn giúp nhau được.
    jumb0sanlat thích bài viết này
  3. Pop py

Pop py Thành viên cấp 1

Chào bạn,
    Mình ko hiểu cụm từ giúp ở đây là như thế nào, nếu có trả tiền thì mình nhận làm, bạn gọi cho mình theo số 01672295277 hoặc email: hoagraphic@gmail.com nhé !
  4. Mình chỉ tham khảo ý tưởng nếu tính phí thì mình tự làm cho nhanh. Thank m.n đã quan tâm.
  5. Pop py

Pop py Thành viên cấp 1

Ờ thế hoy bạn tự làm đi :3
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  6. Lê Đức Minh

Lê Đức Minh Thành viên cấp 1

ngu thậm logo mà ko biết thiết kế , ngu lắm thì vẽ 1 vòng tròn rồi ở trỏng vẽ gì cũng được nhưng đừng vẽ chữ thập nha ( sợ đụng hàng bên y tế )là xong cái lo go chứ gì vậy cũng hỏi .thậm chí lấy luôn cái hình này cũng được nè.:| hình tròn , 2 chăm gạch ngang , xong .

Ủng hộ diễn đàn