Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] - Giúp em vẽ cái hình này bằng Ai với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi AK-Leo, 3/8/14.

Lượt xem: 4,630

1. AK-Leo Mới đăng kí

Tình hình là em muốn in lên áo cái hình này. Nhưng là hình vẽ nên phải chuyển qua file Ai hay sao đấy (Em nghe thằng bạn nói thế) mà em thì lại không biết làm thế nào nên mong các anh chị và mọi người giúp đỡ.
    Hình là con mèo cắn tai con sư tử đấy ạ.
    Mong các bác vẽ sao cho con mèo có vẻ khoái chí còn con sư tử thì kiểu cau có nhưng là dễ chịu ấy :D
    Và in lên áo nên chắc là làm đen trắng thôi ạ
    Em xin cảm ơn trước

...
  2. hv4me

hv4me Thành viên cấp 1

Bạn mang hình ra t-shirt pro ấy. Người ta sẽ đồ luôn cho bạn. tội gì phải nhờ vả bạn :)
    AK-Leo thích bài viết này
  3. AK-Leo

AK-Leo Mới đăng kí

Tại mình làm áo chỗ bạn của mình mà
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

chỗ làm áo người ta có thiết kế để đồ hình cho bạn mà, cứ mang ra cho người ta đồ là được :) chứ hình này khá phức tạp mà phải tối ưu màu in ấn cho bạn nữa nên làm free chắc là hơi khó
    AK-Leo thích bài viết này
  5. AK-Leo

AK-Leo Mới đăng kí

Nếu thế mong mọi người chỉ em hướng vẽ với ạ
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

chỉ kiểu gì bạn, bạn có biết dùng Ai hay Corel Draw không, nếu biết rồi thì chắc k cần hỏi, còn nếu chưa biết thì...:O
  7. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

Hình trẻ con thế in làm gì bạn, tặng bạn mẫu áo thiết kế độc quyền của mình đây :))
  8. AK-Leo

AK-Leo Mới đăng kí

Em chưa biết gì mới đi nhờ ạ.
    Cũng đang lọ mọ học
    Hình này bạn em nó vẽ rồi đòi in lên áo nên mới.... :D

Ủng hộ diễn đàn