Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help...! Giúp mình với chuyển file PDF sang CRD

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Danghg, 26/9/15.

Lượt xem: 21,284

1. Danghg Thành viên cấp 2

Bác nào pro giúp e với e có file PDF muốn mở bằng CRD và chỉnh sửa nhưng k đc :(:(:(

...
  2. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Bạn nên trình bày chi tiết, chứ như thế này chắc tới sang năm cũng không ai trả lời được?!? Tốt nhất là google cho nhanh và hiệu quả, vì nhiều khi bị lỗi khác nhau.
    Danghg thích bài viết này
  3. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Mình có 1 file pdf mình muốn mở sang crd để chỉnh sửa.giúp mìh vs
  4. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Khi bạn mở pdf bằng corel thì bị như thế nào? báo lỗi gì? Bạn xài corel phiên bản nào? Nếu được thì bạn up file pdf lên luôn cho dễ kiểm tra.
  5. ChauVu

ChauVu Thành viên cấp 1

Mình sử dụng Corel X6. Bạn chỉ cần import vào và chỉnh sưả thôi.
  6. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

The file is corupted b à.mìh dùg cả cr12 x3 nhưg mở k đc
  7. ChauVu

ChauVu Thành viên cấp 1

Bạn dùng phiên bản khác thì mình chịu rồi. Đợi có ai dùng x3 vào giúp bạn vậy. Với pdf mình có thể chỉnh sưả bằng cách import bằng corel x6 hoăc open with illustrator
  8. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

vậy k có phần mềm nào convert sang đc hả bạn.chán nhể :3
  9. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Bạn thiệt là khờ quá đi. Sao không up file PDF lên cho mọi người convert giúp cho. Hỏi lòng vòng có giải quyết đc đâu
  10. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

Mình mới tham gia topic nên k biết up file PDF bạn ạ :(
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì thớt up lên một số host như Media, Fshare, Tên lửa... rồi sau đó dán cái link download vào bài viết là xong thôi.
  12. duynguyendng

duynguyendng Mới đăng kí

File pdf nếu chưa được bẻ font chữ thì khi bạn import vào sẽ lỗi và các hiệu ứng màu cũng vậy, bạn nên mở bằng AI rồi lưu lại định dạng khác để bạn có thể import được vào corel mà không bị lổi nhé
    bạn xem video hướng dẫn nhé nếu không được mình sẽ làm video riêng cho bạn
    q.gs/11314615/import-file-pdf-vao-corel
  13. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

K đc b ạ.mình có adobe acobat k biết save sag định dạng khác đc k nhỉ
  14. Danghg

Danghg Thành viên cấp 2

k post đc link. chưa đủ 20 bài :'(
  15. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

Danghg bò http, www, để phần còn lại là được. đừng đặt khoảng trắng hay thêm ký tự gì hết.
    Giống vậy nè:
    forum.vietdesigner.net/threads/help-giup-minh-voi-chuyen-file-pdf-sang-crd.96499
  16. Xì Corel

Xì Corel Thành viên cấp 1

hầu như file pds import bằng crd 15 là ok. còn k đc nữa thì qua AI import xong save xuống 8 là ok

Ủng hộ diễn đàn