Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Hết hạn dùng photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Junky, 27/9/15.

Lượt xem: 26,811

1. Junky Mới đăng kí

Mình dùng pts cs6 lúc trước cài mà cờ rắc không được, nên để vậy dùng lun, mình dùng hết 30 ngày free của nó rồi, giờ xóa cài lại phiên bản nào nó củng bắt phải buy now hết, có ai biết cách cài lại mà ko bị bắt buy nữa ko.

...
  2. dauphong

dauphong Thành viên cấp 2

mình thấy cờ rắc cs6 nhiều mà, bận search gg thử xem
    Junky thích bài viết này
  3. Junky

Junky Mới đăng kí

nhưng mà mình dùng hết 30 day rồi, giờ cờ rắc đâu dc nữa
  4. coloa2006-2010

coloa2006-2010 Thành viên cấp 1

Junky thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- cờ rắc sai thì nó mới đòi bản quyền thôi thớt. Giờ gỡ sạch toàn bộ rồi cài đặc và cờ rắc lại đúng như hướng dẫn đi.
    tranvan.muonJunky thích bài viết này.
  6. Trương Minh Mẫn

Trương Minh Mẫn Mới đăng kí

Junky cách này hơi dị, nhưng hay phết
    bạn hãy đóng băng ổ C: trước khi cài CS6 đi, và load PTS phiên bản nào cũng đc về ổ D: hoặc ổ E:, mỗi lần muốn xài thì vào ổ D: hoặc E: install. Do đóng băng ổ C nên tắt máy mở lại là tất cả phần mềm cài trong ổ C kể từ sau khi đóng băng tự động bị xoá, và xoá luôn cái file mà Adobe cài vào để đếm 30 ngày.... Cho nên, cứ mỗi lần mở máy là reset lại 30 ngày y nguyên, và máy mình hiện đang z nè, free luôn =))
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Trương Minh Mẫn : Bạn nói "Đóng Băng", thì phải dùng phần mềm gì "Đóng" cho nó vậy ?

Ủng hộ diễn đàn