Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help hướng dẫn tạo slide nghành nghề bằng html

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi quoctiepkt, 26/8/13.

Lượt xem: 2,686

1. quoctiepkt Mới đăng kí

chào tất cả các bạn, hiện tại mình đang làm cái slide như thế này, slide này ở địa chỉ Acman.vn
    Slide mình làm hoài mà chưa được, các bạn chuyển giúp mình qua html với, mình cảm ơn các bạn diễn đàn Vietdesigner

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sax, 2 cái mũi tên 2 bên để lừa tình 8-}

bạn xài ul với css: width: 100%; display: block; float: left;
    5 cái item nhét vô thẻ li hết, css: width: 20%; display: block; float: left; (nếu có boder hay padding, margin thì tự bạn tính toán lại width nhé)
  3. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

4. SITUVN

SITUVN Thành viên cấp 2

Đúng là lừa tình, cái này thì không được xem là Silde rồi =)) Nhấn qua lại phải chạy chứ.

Bản chất của Slide là kết hợp của cả html (html 5 thì càng ngon :))), javascript (thư viện jQuery) và cả css (css 3 thì càng đẹp)

Ủng hộ diễn đàn