Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Không đọc được file After effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi August Lê, 6/10/15.

Lượt xem: 6,547

1. August Lê Thành viên cấp 2

Mọi người cho mình hỏi là có cách nào làm giảm version của file After Effect không? Cụ thể là máy mình cài After Effect CS4, bây giờ mình có nhận được 1 file AE CS6, mọi người chỉ mình cách đọc được file đó mà không cần cài CS6 dc ko ak?
    Mình có đem file qua máy cài CS6 nhưng không biết chỗ nào save lại theo version để giảm version giống như trong AI ak?
    Mọi người giúp mình với, m cảm ơn nhiều lắm.

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

cách đọc nó mà không cài CS6 là bạn cài After Effect CC nhé :D
    August Lê thích bài viết này
  3. August Lê

August Lê Thành viên cấp 2

mono troll mình không ak, vì sức máy tính của e nó có giới hạn mà, hihi. After effect không thể save version được như Illustrator sao bạn :(
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Không =)) nhưng bản mới hơn có thể save ra định dạng của bản cũ hơn.

"Không đổi mới làm sao tiến tới!" ~^o^~
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

;)) Chịu khó lên CS5 hoặc 6 nhé, CC chạy không nổi thì thôi. Project đa phần sp cho CS6 trở xuống, nên không carry nổi CS6 thì cũng ráng CS5 nhé. Máy không có card rời hoặc không có điều kiện cắm card rời thì nâng con CPU để nâng card onboad cũng được ;))
  6. mono

mono Thành viên cấp 2

AE không có tính năng đó đâu , project version thấp mở = phần mềm version cao là nó tự conver liền . còn cao save thấp thì chỉ có cách dựa vào project đó mà viết lại trên cs4 :D
  7. August Lê

August Lê Thành viên cấp 2

RỒI, XÁC ĐỊNH NÂNG CẤP CHO DÙ MÁY CÓ Ì ẠCH. HAIZ, CẢM ƠN MỌI NGƯỜI NHIỀU NHÉ

Ủng hộ diễn đàn