Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Không Timing được trong Aegisub

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Tânnie, 11/7/13.

Lượt xem: 3,906

1. Tânnie Thành viên cấp 1

Tình hình là Aegisub em không timing được. Em chả biết nói thế nào cho rõ nên quay cái clip để VDS coi giúp em nó lỗi gì ạ.​

...
  2. hieucuibapvn

hieucuibapvn Thành viên cấp 2

bạn chưa add nhạc vô mà, lấy j timing đc.
    Tânnie thích bài viết này
  3. Tânnie

Tânnie Thành viên cấp 1

hieucuibapvn đâu phải, tại quay video sơ sài thôi chứ bình thường mình vẫn chèn nhạc đấy thôi.
  4. watashi80993

watashi80993 Thành viên cấp 1

bạn vào proshowvn.net sẽ có hướng dẫn cụ thể cho bạn
  5. HADUBI

HADUBI Thành viên cấp 1

Bạn có thể down bản aegisub r setup lại. Ko timing dc có thể là chưa add video hoặc lỗi soft :)
  6. Tânnie

Tânnie Thành viên cấp 1

HADUBI Lỗi solf có cứu được không ạ ? Em làm bên Sub Team sắp tới phải Timing cho xong cái video rồi :((
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cứ tưởng là đặt time xong phải tick vào chỗ dấu V nó mới apply chứ ;))

8. Tânnie

Tânnie Thành viên cấp 1

9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Có teamview thì ném lên mình vào xem thử, mọi hôm mình rảnh hay dùng aegisub nhưng mình chả tìm hiểu cơ bản,. toàn tự mò,. ko hiểu timing bạn nói là cái gì nữa,. chắc là đặt time cho các dòng sub hã :-?

Ủng hộ diễn đàn