Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Lỗi hiển thị của Brush ( không phải lỗi do CapsLock )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi romeo244, 22/4/15.

Lượt xem: 2,243

1. romeo244 Mới đăng kí

Mình mới cài lại win máy tính xong rồi cài lại PTS thì cái Brush, Eraser của mình gặp vấn đề như sau, nó không hiện hình tròn ở 1 vài kích thước , mà hiện hình lung tung dù mình đang để brush tròn mặc định. Mình nhớ hồi trước khi mình giữ ALT + kéo chuột lên xuống qua lại thì nó sẽ hiền màu hồng và thể hiện độ to nhỏ và mềm của cọ nhưng hiện giờ thì nó chỉ có viền đen thôi. Dưới đây là 1 vài tấm hình mình chụp lại.

Tấm này là hình PTS của mình nhưng chụp màn hình nên ko thấy Brush được.

Những tấm hình dưới đây là mình chụp bằng điện thoại khi mình tăng kích cỡ Brush của mình lên dần

Mong mọi người có thế giúp mình, vì mình chỉ mới dùng PTS được 1 thời gian gần đây thôi.
    Cảm ơn mọi người rất nhiều!

...
  2. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

update driver cho vga bạn ơi
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. romeo244

romeo244 Mới đăng kí

Thanks bạn nhìu :D

Ủng hộ diễn đàn