Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Lỗi Quilify

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi KressFrizion, 27/12/12.

Lượt xem: 2,744

1. KressFrizion Thành viên cấp 1

Có ai biết đây là lỗi gì k ạ ' ^ ' hiện cái bảng rồi văng ra ngoài lun e đã cài lại 2 lần vẫn bị ="(

...
  2. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

3. KressFrizion

KressFrizion Thành viên cấp 1

Huhu nếu làm được mình đâu post lại làm gì T^T đã làm theo mấy bạn trong topic ấy bỏ dấu stick UGP rồi mà vẫn bị ="(

4. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Không bỏ dấu nữa mà chuyển sang dùng card trên main ấy k dùng card ATI nữa ( card đồ họa ) ấy
  5. KressFrizion

Bạn hướng dẫn chi tiết cho mình dc k mấy cái card đồ họa mình mù tịt T^T
  6. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Bạn dung chuột phải màn hình chọn Configure switchtable Graphics >>> chọn Power saving CPU ( máy mình là vậy ) lúc nào muốn quay lại thì thao tác lại và chọn High ...
    Chúc thành công
    KressFrizion thích bài viết này
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Vote thay màn hình (:|. Ý kiến khách quan của Mod Sự /:) >:)
    KressFrizion thích bài viết này
  8. KressFrizion

Bạn nói rõ chuột phải vào đâu dc k >.<"
  9. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Bạn đọc kĩ òa òa
    Màn hình kia còn gì ( nghĩa là khoảng trắng ) nếu k phải khoáng trắng thì t đã nói bạn chuột phải vào cái gì ( tên cụ thể ) chứ
    Trời....
  10. KressFrizion

Ý bạn là bảng này ?

Nhưng mình chuột phải thì chỉ có thế này =((
  11. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Lưu ý: có khá nhiều bạn hỏi rằng bị lỗi khi cài Photoshop CS6, đó có lẽ là do bạn đang xài WinXP không tương thích với CS6, thế nên bạn phải nâng cấp lên Win7
  12. KressFrizion

Thank bạn đã chịu khó giúp mình nha ^^ hjx đang xài máy của dượng mình nên k thể nâng cấp bừa bãi T^T
    VAV lê thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn