Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Lỗi render ae cs4

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Leluan113, 3/3/15.

Lượt xem: 2,413

1. Leluan113 Mới đăng kí

Em seach google cả ngày không có, hỏi ae trên này cũng k có ai trả lời cả, làm ơn giúp e vs ạ, e cần gấp gấp lắm ạ, e cứ render được 00:56:17 là bị lỗi nt ạ:

...
  2. Leluan113

Leluan113 Mới đăng kí

bác nào giúp em với ạ :((
  3. rubia

rubia Thành viên cấp 3

theo như thông báo thì máy thiếu bộ nhớ (có thể là bộ nhớ để chứa file xuất), yêu cầu gần 80MB trong khi hiện có chỉ khoảng 50MB.
    Leluan113Hồng Sơn thích bài viết này.
  4. Leluan113

Leluan113 Mới đăng kí

bạn ơi, máy t cả 3 ổ đang còn trên 40G mỗi ổ nữa, k phải thiếu đâu, nó bị sao á :3
  5. rubia

rubia Thành viên cấp 3

bó tay, nó kêu thiếu bộ nhớ cho Bluring, bạn thử bỏ bớt xem. Mình chưa gặp như vậy bao h, nếu đc thì bạn up project lên đây ae giúp cho nhanh.
    Leluan113 thích bài viết này
  6. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Bạn viết đến 2 bài, cẩn thận mod thấy lại ban tội spam. Project này là bạn down trên mạng về edit lại đúng ko??? Hãy xem lại codec xuất file và khung hình, có những project họ làm trên máy khủng mà họ up lên, bạn down về xuất file ko xem xét kĩ lưỡng, dẫn đến hiện tượng này.
    Leluan113 thích bài viết này
  7. Leluan113

Leluan113 Mới đăng kí

xem codec xuất file và khung hình ntn nhỉ, t dow về chỉnh sửa
  8. Leluan113

Leluan113 Mới đăng kí

nếu mà k được nữa thì mình up lên nhờ mn render, ẹc
  9. Leluan113

Leluan113 Mới đăng kí

bây giò nó lại như thế này:
    Code:
  10. Bùi Khoa Vũ

Mình xem ảnh thì thấy bạn render 2 file cùng lúc @@ Hãy đảm bảo bạn render 1 file để máy chạy đc. Khung hình thì phần Output Module bạn nên render ở full HD hoặc HD, nếu bạn không để ý sẽ render ra 2K hoặc 4K. Bạn nên up project lên để m.n thử render ra, có thể giúp đỡ bạn phần nào.
  11. Leluan113

Leluan113 Mới đăng kí

t chỉ render 1 cái mà, t up rồi, b thử render t vs
  12. Bùi Khoa Vũ

up r? vậy link đâu bạn? 1 cái nhưng bạn để ý kĩ đi, bạn render tận 2 cái cùng lúc kia
  13. Leluan113

Leluan113 Mới đăng kí

t render có 1 cái mà, t render đc rùi, đổi cái kích thước ảnh xuống một nấc. cảm ơn b nha
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn