Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help me] V/v vấn đề cài Illustrator.

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi MrT, 27/11/13.

Lượt xem: 2,822

1. MrT Mới đăng kí

Các bác có cách nào để sửa lỗi tự thoát của AI CC không ạ? Em cài xong xuôi, active xong, bật lên thì vừa load xong là tự out. Hjx, không làm sao mà chạy được, cài lại nhiều lần rồi mà vẫn bị. Cài mỗi 1 mình nó thôi đấy, không cài gì thêm cả.
    Có lúc thì tạo được file mới, tạo xong khoảng 30s thì nó cũng out luôn. Bó tay rồi. Mấy cách trên google cũng không ăn thua. @@.
    Xin cảm ơn!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Do hệ điều hành hoặc nó xung đột với chương trình nào chăng :-?
    Tý Ngáo thích bài viết này
  3. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Xóa hết JAV trong máy đi là AI chạy ngon lành ngay, tại xung đột với mấy em nhật bản đấy bạn ạ
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  4. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

bạn nhớ tắt Japan Anti Virus trước khi mở AI nha, chắc là do nó bị xung đột phần "mềm" á :D
  5. namnh94

namnh94 Thành viên cấp 1

kiểu này bị xung đột chương trình khác hay sao ý :D
  6. vietthieucntt

vietthieucntt Mới đăng kí

không xung đột đâu..do bản bạn dùng là bạn cờ rắc sai đó. họ cũng lỗi như bạn và mình cài cho rất nhiều người phần mềm này rồi. ok hết. bây giờ bạn gỡ phần mềm ra, restart lại máy rồi vào ổ C xem thử là có thư mục chưa AI nữa ko. nếu có bạn xoá đi. còn nếu ko có thì thôi. rồi bạn Cài lại AI, khi nào cài xong bạn reply cho mình, mình gửi cờ rắc cho. đảm bảo chạy ầm ầm

Ủng hộ diễn đàn