Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP]Nhờ các bác trong diễn đàn Blen,Retouch,Text, Crop và chỉnh sửa hộ em bức hình này sao cho đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tuấn An♥Mây Cô Độc, 13/1/13.

Lượt xem: 2,410

1. ...
  2. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

bác nhờ 1 tấm ae còn có hứng, pác nhờ hơi bị nhiều đấy nhé/:)
    Tuấn An♥Mây Cô Độc thích bài viết này
  3. Hì2
  4. Ace chọn 1 tấm giúp mình đi
  5. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

[HELP]Nhờ các bác trong diễn đàn Blen,Retouch,Text, Crop và chỉnh sửa hộ em bức hình này sao cho đẹp

Bạn đang dạy mọi người à ;;)
    shuchiakai1412Tuấn An♥Mây Cô Độc thích bài viết này.
  6. Bác lại soắn êm ròi
  7. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Lần trc bạn nhờ mình đây mà, nhưng bận quá :D ảnh trẻ con mình chưa làm cái nào hết, không biết có làm đc như kiểu ng lớn k nữa :) bé xinh nhỉ
  8. Ừ ^^
  9. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Chờ cao nhân cho lời khuyên blend cho trẻ thơ tnao đẹp thôi. phong cách mình blend toàn theo kiểu lãng mạn, chắc k hợp :(
  10. Hì hì, Bạn thử blen hộ mình,và làm cho đẹp hơn vd như ghép cảnh, lồng cánh,cho cái giỏ hoa đội trên đầu....
  11. Lên là lên là lên
  12. quangha07

quangha07 Thành viên cấp 1

Nhà em chỉ giúp đc bác chủ như vầy, hy vọng bác vui vẻ.

Người ta nhờ vả thì các bác ra tay cứu giúp đi, k giúp đc thì thôi, việc gì phải nói lời cay đắng vậy.
  13. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

Tặng bác... nhìn bé dễ thương quá :)
    [​IMG][​IMG][​IMG]
  14. Thôi thỳ em cứ bít thankssss em bác vậy.
  15. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Lân sau bạn không nên spam nhiều như vậy nhé, nếu ai muốn giúp thì không cần bạn nói như vậy họ cũng sẽ giúp.:-q

Ủng hộ diễn đàn