Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Nhờ làm giúp logo page

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi somethingnew, 4/1/14.

Lượt xem: 3,602

1. somethingnew Mới đăng kí

Chào anh/chị, em là admin một page trên fb, chả là em thấy các page khác có một logo để add lên các ảnh của Page nên em cũng muốn có một cái cho page mình, khổ nổi là trình độ pts của em có hạn, không làm logo đẹp được. Nên mong anh chị giúp đỡ, em thấy nhiều anh chị làm logo rất đẹp, điển hình là cái logo trên page Doraemon
    Page em là Hội những người thích xem phim trên Starmovies và HBO (link facebook.com/SMandHBO). Logo trên là hình có chữ Starmovies, HBO, dưới là đường link fb, nền trong suốt thì càng tốt ạ.
    Mong anh chị giúp đỡ. Em cảm ơn nhiều ạ.

...
  2. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Ế, cái logo này mình làm nà :))
  3. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

somethingnew thích bài viết này
  4. xuanhung

Gửi bạn mẫu này :D

somethingnewNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  5. somethingnew

somethingnew Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người.
    Anh xuanhung, em rất thích cái logo của anh, nhưng anh có thể làm nhỏ chữ HBO lại một tí với làm cho cái đường link to với nổi hơn một tí được không ạ, có màu càng tốt. Em cảm ơn ạ!! :)
  6. xuanhung

Mình nghĩ như vầy là ổn.

7. somethingnew

somethingnew Mới đăng kí

xuanhung vì đa số ảnh mình post là des từ nhiều ảnh nhỏ nên phải zoom cái logo lại. như này này
  8. xuanhung

Như vậy là nhỏ quá mức @@, sao k để vầy bạn.

9. somethingnew

somethingnew Mới đăng kí

à bạn làm lại cái link thế được rồi đấy :D
    cảm ơn bạn nhiều nhé :) mấy bạn trong vietdesigner nhiệt tình quá
  10. chi xau xi

chi xau xi Mới đăng kí

không liên quan.... nhưng tình hinh em cũngmuón nhờ làm cai logo nhung e chưa đu tuoi đăng link,.. nay bác nào nhiệt tình inbox em cái... e gửi link và vẽ dùm e, vì em moi dk nên ko post bài đữo.... Đep em se gửi thêm tiền cafe ạh
  11. chi xau xi

chi xau xi Mới đăng kí

không liên quan.... nhưng tình hinh em cũngmuón nhờ làm cai logo nhung e chưa đu tuoi đăng link,.. nay bác nào nhiệt tình inbox em cái... e gửi link và vẽ dùm e, vì em moi dk nên ko post bài đữo.... Đep em se gửi thêm tiền cafe ạh

Ủng hộ diễn đàn