Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Trường nào dạy Affect vs Effect tốt ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi thanhtan706, 24/3/15.

Lượt xem: 2,015

1. thanhtan706 Mới đăng kí

Em đang cần tìm chổ học Affect vs Effect và Premiere. Tìm trên mạng được vài trường mà không biết tốt không, xin chỉ giùm.
    1. Trung tâm tin học của khoa học tự nhiên
    2. Nhất nghệ
    3. 3dmotion.vn
    4. academy.vtc.vn
    Ai thấy chổ nào tốt hoặc chổ khác tốt hơn thì chỉ giùm e. E cám ơn

...
  2. genie

genie Thành viên cấp 2

Em nói theo ngu kiến của em, bác #2 đừng ghét nhé :'(
    Cái banner để quảng cáo trung tâm đào tạo nhìn còn như thế kia thì không biết đào tạo xong thì học viên còn thiết kế sản phẩm như thế nào nữa :-s

VTC academy em cũng khoái, cơ mà khoái khoản 3D hơn nên cũng chỉ tìm hiểu về 3D bên đó chứ cũng k biết Ae & Pr bên đó dạy ntn
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  3. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Nchung trường nào cũng tốt cả, cốt yếu là học viên có chịu tìm tòi và chăm chỉ học tập không thôi :D VTC academy cũng là lựa chọn không tồi hoặc arena multimedia
  4. genie

genie Thành viên cấp 2

em học Hanoi Arena, thấy cũng chỉ nói qua căn bản + thêm 1 chút xíu nâng cao thôi, còn lại nếu đã muốn theo nghề thì phải bỏ thời gian & công sức ra để mày mò thêm (tut trên mạng)
    Chắc các chỗ khác cũng vậy. Thế nên bản thân vẫn là cái chính :D
  5. Bùi Khoa Vũ

cái gì cũng nên từ mò mẫm thôi. Hoặc bạn có thể tham gia cộng đồng Filmmaking bọn mình :)
  6. chungshin321

chungshin321 Thành viên cấp 1

mình cứ youtube mà học, toàn tut tiếng anh, chủ yếu học thao tác vì chúng nó nói ko hiểu gì , nhưng mà cũng nâng cấp tay nghề lên nhiều :D
  7. thanhtan706

thanhtan706 Mới đăng kí

Hi thanks mấy bác :D chắc kiếm trường để học căn bản. Rồi tự mình ngâm cứu là hay nhất hjhj
  8. thanhtan706

thanhtan706 Mới đăng kí

9. Bùi Khoa Vũ

về làm phim nhé bạn. bạn có thể vào: Filmmaking.com.vn hoặc fb: Filmmakers in Vietnam
  10. Ngô Liên Hương

Ngô Liên Hương Mới đăng kí

Mình cũng đang có việc cần dùng đến adobe premiere, ai tư vấn giúp mình xem học ở đâu và như thế nào ko ạ? mình dân khối A :((
  11. Bùi Khoa Vũ

mò trên mạng thôi :)))
  12. Ngô Liên Hương

Ngô Liên Hương Mới đăng kí

mình mò rồi, nhưng mà chỗ nào cũng chưa có lớp
    mình đang cần học gấp

Ủng hộ diễn đàn