Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Tư vấn nơi học PTS uy tín.:(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi JBroochZ, 31/10/12.

Lượt xem: 2,929

1. JBroochZ Thành viên cấp 1

Hiện tại mình muốn học PTS, nhưng không biết địa chỉ nào là uy tín và học có hiệu quả. Mong mấy bạn nào biết chỉ giúp mình.
    Mình ở Tân Phú, TPHCM nha.
    Thank so much..^^

...
    Phi Vũ thích bài viết này
  2. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Thì cứ Arena đi bạn...............ko thì trung tâm tin học dh khtn cũng có dạy đó, 357 lê hồng phong q10 nhé, có rất nhiều khóa học, bạn zô tham khảo [​IMG][​IMG]
    Phi VũJBroochZ thích bài viết này.
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

TIỀN STUDENTS HỌC CHẢ ĐƯỢC GIÁO VIÊN TẬN TÌNH GIẠY LẠI CÒN BÀY CHO HẬU THẾ LẦM CÙNG :D=))
    JBroochZ thích bài viết này
  4. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Việt Designer :vietdesigner.net :D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  5. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

a nói gì đấy [​IMG]
    buctrongnguoi thích bài viết này
  6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Học trên mạng đi bạn, đa số mọi người ở đây đều học trên mạng, mình cũng thế [​IMG]
  7. JBroochZ

JBroochZ Thành viên cấp 1

Túi tiền SV nên ko dám rờ vào Arena chị ui..=))
  8. JBroochZ

Định học căn bản PTS + Illus cho hoàn chỉnh Rainy ạ.. :)
  9. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

có thời gian, đam mê, ham học hỏi & tìm hiểu thì trong vòng 1 năm là học xong căn bản, có thể làm ảnh, thiết kế kiếm tiền được rồi bạn, còn trở thành pro thì hên xui :D

nhớ mãi cái đợt cách đây khoảng 4 tháng, mình mới học PS được một tuần, phục chế ảnh cho người ta được 100k [​IMG]
  10. JBroochZ

:O. 1 tuần thôi ợ? Siêu thế.
    Tổng hợp lại chắc học ở Viet Designer cho chắc.. :))
  11. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Một năm là kiếm được tiền
    Hihi. hiểu biết nông cạn lắm bạn à. 1 năm chỉ như là chú cá nhỏ trong cái đại dương mênh mông thôi. @@. Nhưng củng mừng cho bạn vì bạn có suy nghĩ lạc quan như thế
  12. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Chuẩn ! Học trên mạng đi bạn - Rẻ nhất & Thoải mái nhất ! :D
  13. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Học trên mạng đi bạn....hay ra cafe mình chỉ cho( đương nhiên bạn trả cafe..^^ ).....PS, AI, Corel......^^
  14. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

15. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

Mới học PTS thì theo học Trung tâm tin học ĐH KHTN ở 357 Lê Hồng Phong 1 khóa ngắn hạn 1,5 tháng là bạn biết sử dụng PTS ngay và lun. Gần Tân Phú nhà bạn nữa đó. Tui cũng học ở đây nèh. Bạn học ở đây lấy căn bản trước rồi về tự mày mò thêm trên mạng, tham gia Vietdesigner, rồi học làm theo tuts, tập tành làm tuts và đem ra cho mọi người "góp ý"...Giỏi ngay zà lun. Chứ giờ bạn tự mò trên mạng "rừng & biển" trùng trùng thì bạn chỉ có nước "tẩu hỏa nhập ma" :D
  16. God.Cyber

God.Cyber Thành viên cấp 2

Tự mài mò trên mạng mà giỏi bạn à , còn đi học mau quên lắm x_x
  17. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

Mau quên là do bạn không "siêng" thôi...màh nếu hok "siêng" thì dù có tự học hay học ở đâu cũng hok bao h khá nổi...

Ủng hộ diễn đàn