Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help Về 1 chiếc máy ảnh rao bán

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi David ThAi, 25/7/15.

Lượt xem: 1,687

1. David ThAi Mới đăng kí

Em mới chơi thấy người ta Rao bán 1 chiếc Canon 5D Mark II với giá là 22.000.000 VND tặng kèm Lens Fullbox chính hãng Shiro tặng thêm 1 cái filter Phụ kiện theo body thì đầy đủ ạ. Theo các Bác giá trên có ok không ạ máy này chụp được hơn 400k Shot ảnh. Em mới chơi nên cũng không rành về máy ảnh ạ mong được các bác pro giúp đở ạ. Em cảm ơn trước ạ

...
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bạn mua 22 củ con đó mình nghĩ cũng phải giá thôi , nếu nó còn bình thường :D
    Xin nói với bạn Shot ảnh hay Fullbox không giải quyết vấn đề gì ở đây cả , vì có nhiều con họ sử dụng để quay phim , Nếu dùng Live view shooting liên tục, trong thời gian dài, máy sẽ nóng lên , chất lượng ảnh sẽ giảm trước khi dấu hiệu cảnh báo " cái đo nhiệt độ " xuất hiện màu trắng hay chuyển sang nhất nháy màu đỏ ,Nhiệt độ cao bao giờ cũng là một nguyên nhân gây hại đến các thiết bị điện tử...sensor... gia tăng bad pixels ...
    Tốt hơn hết bạn muốn mua phải có người biết chút ít về nó kiểm tra cho chắc :D
    David ThAi thích bài viết này
  3. David ThAi

David ThAi Mới đăng kí

Cảm ơn bác đã giúp đỡ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn