Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Xin mọi người nhận xét giúp.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi tân lập, 9/12/14.

Lượt xem: 1,864

1. tân lập Mới đăng kí

Mình mới làm logo cho 1 trung tâm tiếng anh, xin mọi người cho ý kiến và nhận xét giúp để hoàn thiện hơn. Cảm ơn nhiều.

...
  2. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Ảnh đâu, hình đâu? như vậy sao nhận và xét :D
    tân lập thích bài viết này
  3. tân lập

tân lập Mới đăng kí

Hien Le sorry, mình đăng bài lần đầu, tưởng đã load được ảnh lên rồi, hix ảnh là avât của mình bạn ạ
    duypv2742 thích bài viết này
  4. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Không thấy ảnh!
  5. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Chắc là cái avatar
  6. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Mình kh biết bạn đóng khung hình vuông có dụng ý gì mà mình thấy tù túng khó chịu và cứng.Mạo muội.
  7. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Theo ý kiến chủ quan của mình:
    - Bạn bỏ cái khung đi như post #6 nói
    - Chữ làm hiệu ứng có bóng phản chiếu với bóng đổ nhìn cho nó lung linh hơn (hình này là mình google)

Hii. Mình cũng gà lắm. Cũng đang tập làm logo. :D
  8. tân lập

tân lập Mới đăng kí

9. midnight0021

midnight0021 Mới đăng kí

màu sắc quá bình dân, nên biến tấu cho mềm mãi hơn từ hình số hai trên cùng từ trái qua.
  10. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Có màu nào ghê hơn như vậy ko ? tại sao ko thử 1 màu đen trước coi bố cục ổn chưa? rồi hãy phối màu. Tốt nhất nên hạn chế màu, vì bạn chưa phối màu đc
  11. Nguyễn Hân

Nguyễn Hân Thành viên cấp 1

Ủa vậy chứ trung tâm này có tên riêng ko bạn? Hay là cái từ english speaker luôn à? Nếu có tên riêng thì nên để thêm ký hiệu để nhận biết thương hiệu bạn à!

Ủng hộ diễn đàn