Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Hiện tại chưa xác định được thể loại ] Một tác phẩm phá hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi emkdeptrai, 5/9/15.

Lượt xem: 1,742

1. emkdeptrai Thành viên cấp 2

À, trước hết cho mình chém gió đôi lời :D
    Dạo gần đây mình hơi cạn ý tưởng nên thiệt sự chả làm được tấm nào.
    Tình cờ mình lướt face và tìm đc tấm hình dìm hàng của thằng bạn :x

Vậy là ý tưởng nảy sinh ;)) khổ nỗi trình mình kém ( ôi mình gà mà ... ) nên càng làm nó càng ra cái j ấy ....
    Nên cuối cùng nó ra cái này ...

Thôi thì dù sao mình cũng lỡ làm rồi :D mọi người góp gạch để mình luyện thêm nha :x
    Thân ái và quyết thắng :))

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/9/15
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

@@ , ko biết góp ý sao lun , ban nên chau chuốt hơn về phần " cắt " và " ghép " sao cho chuẩn đã rồi mới làm sâu hơn -_-
  3. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

Silence_l0v31 ý bạn là cắt còn thô và ghép chưa chuẩn ? :-?
    hầu hết tấm này là mình tự vẽ : tóc, vạt áo, cổ áo, tay áo, mắt, thắt lưng và các đường gấp
    có lẽ nó ko đảm bảo đúng quy luật ánh sáng chăng ? :|
  4. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

vẽ ah ? cao tay lắm mới vẽ chuẩn dc , vì ảnh hưỡng ánh sáng và những nếp nhăn của áo , cố lên ^^!
  5. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Làm kiểu gì thì làm , miễn sao ĐẸP là được . Box này là PTS nên tớ nhìn TP này tớ thấy quá XẤU luôn ..:))
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) chịu ông kễnh

Ủng hộ diễn đàn