Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hình ảnh chất lượng cao chủ đề về thư giãn và Spa - hình ảnh từ shutterstock.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi luongbaby, 16/4/13.

Lượt xem: 11,766

1. luongbaby Thành viên cấp 1

Sau đây dohoavn.net xin chia sẻ đến bạn đọc 1 số ảnh chất lượng rất cao về SPA , thể loại ảnh chuyên về chăm sóc sắc đẹp và sức khỏe cho phái nữ , các ảnh này có chất lượng rất cao , độ sắc nét hoàn hảo để có thể in ở kích thước từ 5-7 mét . Mời bạn download

ẢNH CHẤT LƯỢNG CAO CHỦ ĐỀ SPA​

Link down ảnh: DOWN HÌNH ẢNH CHẤT LƯỢNG CAO
    Link down ảnh: DOWN ẢNH CHẤT LƯỢNG CAO

1. Bạn có thể download 5 ảnh cùng 1 lúc Tại đây
    2. Ngoài những ảnh Spa trên , nếu bạn có nhu cầu cần những ảnh về Spa khác, bạn có thể tìm thấy tại một vài địa chỉ sau ShutterStock | Gettyimages | Istockphoto | BigstockphotoNếu bạn cần gì thì đừng ngần ngại nhấc máy gọi đến số 0905328461 – Gặp Lương . Mình sẽ hỗ trợ hết mình [​IMG]

...
    Jos Skeleton, ĐTô, NUHO CHIHA1 người khác thích bài viết này.
  2. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

down cái này về làm resort hay khách sạn được nè.hihi.
  3. Lê Ba

Lê Ba Thành viên cấp 2

4. luongbaby

luongbaby Thành viên cấp 1

• nhiều quá, 13 cái ảnh đó chi phí cũng 150k đó bạn . Tặng bạn 6 cái đầu tiên do account còn ảnh , nếu muốn số ảnh còn lại bạn phải mua thôi , xem thông tin chi tiết TẠI ĐÂY
    • Bạn là mem VDS nếu cần thì số ảnh còn lại mình tính bạn 100k thôi
    • Còn đây là link down 6 tấm ảnh đầu tiên xem như quà tặng làm quen :) DOWNLOAD
    chomayanh, Jos Skeleton, snowpjece2 người khác thích bài viết này.
  5. tranvantam.0421986

tranvantam.0421986 Mới đăng kí

Up tin

Massage VIP cho QUÝ BÀ tại Khách sạn 5 sao

[hr]
    TUYỆT ĐỈNH Spa Massage YONI body VIP cho nữ tại khách sạn 5 sao- 0969.88.6005
  6. kimanhtran

kimanhtran Mới đăng kí

gửi luongbaby
    bạn cho mình xem thư viện ảnh spa của bạn được không, mình muốn chọn mua cỡ 10 tấm

Ủng hộ diễn đàn