Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hình gấu :P

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi loren, 3/10/12.

Lượt xem: 2,867

1. loren Thành viên cấp 1

em kéo wa kéo lại tự nhiên thấy kái màu cũng dễ thương :">,xin nhận gạch đá để học hỏi thêm :D
    p/s: chém thợ chứ xin đừng chém mod nhé mấy bác :( gấu nhà ak!

jennyu của LorenPoca, trên Flickr

uu của LorenPoca, trên Flickr

...
    boyplay thích bài viết này
  2. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

da mod hơi xấu.da mod trắng lên tý.mịn một tý.ắt sẽ ngon một tý ròi,và hình hai b làm mờ hậu cảnh không đc bắt mắt cho lắm. :D sơ qua.
    lorenNgTrongTuan thích bài viết này.
  3. NgTrongTuan

NgTrongTuan Thành viên cấp 1

Hình 2 bạn làm mờ hậu cảnh hơi quá tay rồi! Mà theo mình thì ảnh này bạn không nên làm mờ hậu cảnh :)
    loren thích bài viết này
  4. loren

loren Thành viên cấp 1

hình 1 mình chụp còn hình 2 người khác chụp mà ko đưa mình ảnh gốc :( mình chỉ blend hui,hix ha
  5. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình thấy cái #1 được hơn. Cái #2 cứ chói chói kiểu gì ý :-? ( không hiểu tại ảnh hay tại máy mình nữa :-B)
    loren thích bài viết này
  6. loren

loren Thành viên cấp 1

^^ tại ảnh đó bạn.mình thanks
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

May quá mình cứ tưởng máy nhà mình có vấn đề ;)) :P
  8. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

#1 nhìn ổn nhưng Crop lại 1 chút chắc bố cục đẹp hơn!
    #2 bạn Blur nhưng chưa thể hiện rõ được DOF (Depth of field) nên trông ảnh hơi kì kì! Khoanh vùng chọn mod chưa được chính xác nên khi Blur thì nhìn rõ lỗi là những vùng loang xung quanh Mod!
    ( Và lưu ý photographer của #2 là Mod mặc váy thì nên chọn góc cho phù hợp tý nữa hoặc gợi ý cho mẫu cách tạo dáng khác nếu không như #2 rất dễ có sự cố ngoài ý muốn khi chụp đấy ;) )
    Fans Cuồng Vietdesignerloren thích bài viết này.
  9. loren

loren Thành viên cấp 1

thanks anh :D em sẽ rút kinh nghiệm
  10. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

mình thấy text b1 nhédt vào 2 thì hay hơn =)) ánh mắt đó anh yêu mà bức 1 nhìn đi đâu đâu í :D b2 ít ra còn có thấy mắt

Ủng hộ diễn đàn