Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hình nền Vector hoa văn nền nghệ thuật

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi phong92x, 31/8/15.

Lượt xem: 6,450

1. phong92x Thành viên cấp 2

Chào các bác pro, như đã đề cập, em đang rất cần 1 vector hoa văn dân tộc kiểu như hình dưới, khổ nỗi e tìm mãi mới được hình file jpg em nó trên mạng mà vẽ lại thì rất lâu, em đang cần gấp cho cái thiệp mời! Bác nào có lòng hảo tâm giúp đỡ em với ạ
    Em cảm ơn nhiều !
    [​IMG] 3AFI01H.jpg

...
    Hucio Sang thích bài viết này
  2. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

vẽ lại có j mà lâu bạn :)
  3. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Bạn giúp mình được không, kiểu hoa văn này mình vẽ không thạo nên mới lâu ý mà
  4. SerdyKee

bạn vẽ xong nhân lên chứ vẽ hết làm j
  5. SerdyKee

Bạn muốn ntn nói mình xem nào
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Vẽ 1 ô rồi tạo pattern cho nhanh
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tạo lại cái này đơn giản thôi, vẽ một hình ra sao cho nó cân đối để khi đưa vào pattern nó sẽ giống như các ô gạch lát nền ấy. Và nó sẽ có được một tấm nền như trên, muốn bao nhiêu nó cũng dải hết lên được.
  8. phong92x

Cảm ơn các bác, để e tự vẽ lại xem sao đã, cái hình này nhìn nó loạn mắt quá, thế mà mấy ông thủ trưởng cứ bắt làm
  9. phong92x

Thành quả của em, dù chưa được mượt mà cho lắm [​IMG]
  10. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn làm theo hình nhé
    chúc bạn thành công
    phong92xtamcoi1981 thích bài viết này.
  11. phong92x

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn