Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HN-Bán bảng vẽ Bamboo CTL-470 Pen

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Đặng Sơn Tùng, 24/3/14.

Lượt xem: 1,578

1. Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

Đơn giản xúc tích nhé các bác.

Máy mới 99,9%, hoặc nếu nói đúng ra thì 100%, chả lỗi lầm xước xát 1 vệt gì, nguyên fullbox không thiếu 1 thứ gì, em mua hè năm ngoái, động vào chắc không nổi 3 lần, lúc đầu hứng hứng mua, xong vứt xó, giờ đang thừa nên bán. Nói chung chả khác gì máy mới tinh, các bác đến trực tiếp mà xem. Em mua ở chỗ Thụy Khuê (đang ở công ty nên để máy móc giấy tờ ở nhà, tý e về e bổ sung).
    Mua 2tr4, h bán cho các bác 1tr3. Ai hứng thì alo e nhé, e ở Phố Dịch Vọng, Cầu Giấy.

LH: 0962015932 (Tùng 93)

THANKS!

...
  2. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

ai mua không ạ
  3. Đặng Sơn Tùng

4. Đặng Sơn Tùng

5. Purest Sky

Purest Sky Mới đăng kí