Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HNC] Tư vấn, giải đáp thắc mắc về cấu hình máy tính thì bay hết vào đây

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi sircuong1303, 3/1/15.

Lượt xem: 2,043

1. sircuong1303 Mới đăng kí

Thấy a e trong box cũng hỏi khá nhiều về lắp case nên mình lập ra thớt này cho tiện. Như tiêu đề của thớt, a e ở khu vực HN và các tỉnh thành phía bắc cần tư vấn cấu hình ra sao cho cá nhân, laptop... thì post cả vào đây cho tiện. E lên cấu hình, báo giá chi tiết từng món vào inbox cho các bác.

...
  2. hawaii

hawaii Mới đăng kí

Chào bạn, mình ở HN, muốn build 1 máy để làm ảnh bằng PTS. Ngân sách max 12 củ (ko bao gồm màn hình). Tiện thể bạn tư vấn cho mình ngoài dell ultrasharp còn có loại màn hình nào hiển thị tốt cho việc làm ảnh mà giá max khoảng 4 củ. Cảm ơn bạn.
  3. lucthoisang

lucthoisang Mới đăng kí

Ad ơi em muốn build 1 cấu hình chơi game online tốt nhất có thể với 17tr kèm cả màn có respons times 1ms!thks ad

Ủng hộ diễn đàn