Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi xóa font trong win 7

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tóc đen, 3/8/15.

Lượt xem: 5,187

1. tóc đen Thành viên cấp 2

Mình muốn xóa một số font nhưng không xóa được và hiện ra thông báo này, mặc dù mình không chạy chương trình nào khác cả, máy thì khởi động lại hay mới bật lên đều vậy:

Không biết có bạn nào có thể giải thích giùm mình và chỉ cho mình cách xóa không?
    Cảm ơn.

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

mấy font nó báo không xoa được là font nằm trong hệ thống của window bạn nhé :)
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

mình thử nhiều lắm, không phải font mặc định của window đâu bạn, 1 số font dị lắm nên mình cài mình nhớ...hơn nữa có cái mới cài mấy hôm trước cơ -.-
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

mà có mấy kb có nặng gì đâu, kệ nó đi #:-s/:)
  5. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

chạy Ps với Ai nó load type tool chậm lắm -.- mong bạn nào biết cách khác xóa font có thể chỉ giúp mình. Cảm ơn bạn giaphu
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

tải phần mềm xóa file cứng đầu xem: iobit-unlocker, những file không thể xóa thì xóa bằng cái này
    Hồng Sơn thích bài viết này
  7. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

hatay1712 mình vừa cài và mò rồi mà nó chỉ hỗ trợ xóa file bình thường chứ ko xóa được font.
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

9. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

@Dù Kun VietDesigner thanks, mình xử lý được rồi.

Ủng hộ diễn đàn