Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hoa cỏ ngoài đồng...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Mintpc, 7/5/13.

Lượt xem: 2,208

1. Mintpc Mới đăng kí

Mấy ngày về quê e ra đồng làm việc ạ :)

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    cóc, seiryu7429, Ngựa Hoang Gemini1 người khác thích bài viết này.
  2. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2

Ngày trước hay kiếm cây này ăn quả :D
    Mintpc thích bài viết này
  3. overrage

overrage Thành viên cấp 2

Bạn đăng hình nên để khoảng trống hàng giữa hai hình, nhìn sẽ đẹp hơn.. thêm tên hoa, tên lá vào nữa thì càng tốt.
    Có vẻ như bạn chỉ chụp hoa lá trên đồng thôi chứ không có ý định nhắn nhủ gì đặc biệt trong đó cả ;).
  4. Mintpc

Mintpc Mới đăng kí

ok thanks b overrage. Có lẽ là lần sau phải rút kinh nghiệm nhiều. Có gì cứ gạch đá để mình rút knghiem cái :D
  5. Tuấn Chảo

Tuấn Chảo Thành viên cấp 2

Ảnh không được rõ nét cho lắm ...nhưng dc pic cuối đẹp :D
  6. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Bạn thích chụp macro ha. Nhưng nhìn ảnh thấy giống như bạn focus chưa chính xác vào chủ thể lắm nên xem chưa đã mắt :D

Mình thích pic cuối nhất, rất đẹp :-bd
    Mintpcmgr thích bài viết này.
  7. mgr

mgr Cựu quản trị

:D cần cố gắng nhiều hơn, nói chung là cũng khá ổn...
  8. Mintpc

Mintpc Mới đăng kí

Hi cám ơn các bạn. Về vụ focus thì do mình chụp vào lúc trời chiều tối, qua lens 50 + kính lúp nên để f 1.8, lại qua cái kính lúp nữa nên là khoảng nét hơi bị nhỏ, căn chỉnh mệt nghỉ. Để mình nghĩ cách rút kinh nghiệm lần sau :D
    mgr thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn