Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hoa đẹp không biết tên

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Cường Sony, 11/7/15.

Lượt xem: 1,634

1. Cường Sony Banned

Một lần đi dạo ở đường hoa Nguyễn Huệ

em có chụp lại mà không biết tên ạ :)

...
    Phạm Hữu DưSimiS thích bài viết này.
  2. Apolong

Apolong Thành viên cấp 1

Hoa TUN nhé bạn hiền.
    Hoa này rất hiếm, hình như đưa từ nước ngoài về
    Ngày xưa nội mình có trồng 1 gốc hoa này, khi nó phát triền mọc xum xuê cả mái ngói.
    Mùa hè là mùa hoa nở, thơm ngào ngạt cả một góc làng... thế rồi sửa nhà nên phải chặt nó đi và giờ đi nhiều nơi nhưng mình chưa bao giờ thấy loại loài hoa này... và chỉ nhớ ngày xưa nội hay bảo đây là HOA TUN. Nhưng sau này lớn lên mới biết hoa này tên thật là Hoa Sử Quân tử
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/7/15
    Cường Sony thích bài viết này
  3. SimiS

SimiS Thành viên cấp 2

Hoa đẹp thật :*
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) hoa này chỗ mình thì 100 nhà thì 99 nhà có , bọn mình hay gọi là hoa Giun :D
  5. liana

liana Thành viên cấp 1

hoa này rất thơm luôn, đứng xa xa nghe hương hoa ngan ngát, rất thích, nhưng không có điệu kiện trồng ... buồn :-<
  6. Nghi Moc Chau

Nghi Moc Chau Thành viên cấp 1

hoa này thơm và dễ chịu lắm bác ơi.
  7. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

giống hoa ngũ sắc nhể =))
  8. minhtamht

minhtamht Banned

Chủ thớt chụp đẹp thật.