Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học hỏi theo "Thiên thần bé nhỏ bị giam nơi ngục tù" - Xuân Lam.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Huỳnh Anh, 20/8/13.

Lượt xem: 2,615

1. Huỳnh Anh Thành viên cấp 1

Mới học PTS mấy hôm, nhưng cũng ráng đú theo mấy bác về cái khoản Manipulation.

Mong rằng sẽ nhận được nhiều "an ủi" của các vị để rút nhiều kinh nghiệm.

Mấy cái step nào khó quá thì trình em chưa đủ nên em đã lướt êm qua.

Em còn nhiều tác phẩm linh tinh lắm, nhưng không đủ can đảm để show ra đâu!!

Dù theo tutorial của người ta mà em cảm thấy mình làm còn không giống nữa hic híc. Dù biết thế mà không biết sửa chổ nào cho đẹp. TT__TT

Mấy bác đừng bảo em gà này gà nọ nha, úp lên để học hỏi mà :D Vậy mấy bác hãy cho em những ý kiến tích cực và cho em hướng giải quyết để em có thể khá hơn

chân thành cảm ơn!!!

...
  2. manhha95

manhha95 Thành viên cấp 1

cái ảnh chửa hợp lý
  3. ninh milan

ninh milan Thành viên cấp 2

đẹp bạn à
  4. quangyeah

quangyeah Thành viên cấp 1

màu với da xử lý chưa tốt, mod bị ám màu xanh nhiều quá bạn ạ, ánh trăng phía ngoài thì ánh sáng phải có ở lưng và cánh, phần tóc phía dưới bạn tách chưa tốt bị mờ kìa, cộng thêm mình nghĩ bạn nên đổ bóng đậm hơn nữa vì nhìn mod với nền chưa ăn với nhau, xin hết :)
  5. —Giàng—A—Þáo—

—Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

bác ấy mới học có mấy hôm thôi........mà..... sao em đến vs manip mà nó cứ lắc đầu nguây nguẩy ý x(thêm tý brushes lung linh nữa là đẹp
  6. Đen Không Đường

Đen Không Đường Thành viên cấp 1

thiên thần 1 cánh bay ko được.. hèn chi buồn hiu :))
  7. blackeye

blackeye Mới đăng kí

cái nền bị sao ế, chắc brush chưa chuẩn
  8. Huỳnh Anh

Huỳnh Anh Thành viên cấp 1

Chân thành cảm ơn các bác đã góp ý. Em sẽ học hỏi nhiều hơn!
  9. koolboy9x

koolboy9x Thành viên cấp 1

nhìn ảo ảo kiểu gì đó, chưa thật cho lắm.. Cố gắng lên nhà bạn ;)
  10. Nam LH

Nam LH Thành viên cấp 1

màu cũng được được :D xử lý ánh sáng chưa ổn lắm nha, ánh sáng từ phía sau lưng, bạn thử dùng brush nhẹ đánh sáng tối,rồi đánh lại lần nữa bằng Burn tool xem sao :D cánh cũng hơi tạch :D

Ủng hộ diễn đàn