Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] adobe after effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Tran Thanh, 12/10/12.

Lượt xem: 3,725

1. Tran Thanh Thành viên cấp 1

tình hinhfe đang dùng pts CS6 và bây giờ e cài AE cs4 lúc set up có thấy tick các phần cài thấy mấy cái trùng vs của pts như adobe bridge cs4 , Adobe Extension Manager cs4 .,Adobe ExtendScript Toolkit CS4
    e hỏi nếu cái để nguyên mấy cái đấy trùng nhau nó thành cs4 hay cs6 và nếu e bỏ tick khong cài mấy cái đấy dc ko :D
    gà quá các bác thông cảm

...
  2. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Cài CS4 thì khi tick vào thì nó chỉ hỗ trợ CS4 thôi chứ bạn, làm gì có chuyện bộ cài CS4 lại tích hợp cho CS6 ^^
    Tick vào hay không thì cũng ko có vấn đề, chỉ tăng dung lượng cài đặt thôi.
    Tran Thanh thích bài viết này
  3. Pappai

Pappai Thành viên cấp 1

Tích vào bạn ơi
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Cài CS4 trên nền CS6 thì cứ tích vào cái nào cần dùng Hỗ trợ cho Ae CS4 :D
    Cái nào không cần dùng hoặc trùng chức năng riêng biệt thì thôi ;) Cái này Tùy theo Nhu cầu sử dụng :))
  5. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

tùy nhu cầu sử dụng của bạn,nhưng theo mình thì nó cũng không cần thiết lắm,chủ yếu chỉ sử dụng Ae cs4 thôi.
  6. linhhandsome93

linhhandsome93 Mới đăng kí

Cho mình hỏi có cái adobe after effect nào full effect không. cho mình xin link với. mình đang dùng ae cs 6 mà không tài nào mở được cái expression: position. nó có 4 kí hiệu đằng sau và dòng timing hiện chữ để chỉnh sửa effect ý. bạn nào giúp với

Ủng hộ diễn đàn