Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cách ấn vào nút trên web hiện lên page có sẵn

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi lordgon, 6/6/14.

Lượt xem: 2,234

1. lordgon Mới đăng kí

Chào mọi người, em là newbie, hiện tại em đang làm một trang web, sau khi chỉnh template đầy đủ template có những cái nút như là about, home nhưng khi ấn vào k hiện ra gì. Bây h muốn ấn vào nút đó hiện ra nội dung mình đã soạn sẵn thì làm sao mọi người, cảm ơn mọi người giúp đỡ :*

...
  2. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Bạn tải demo lên để mọi người cùng xem xét nhé. Mình chưa hiểu ý bạn.
  3. BBerry

BBerry Thành viên cấp 2

Chắc ý bạn ấy là Ridirect = "Link"
  4. lordgon

lordgon Mới đăng kí

Giống trong trang này có about, design, education, archive business, mình muốn khi ấn vào nó hiện ra 1 trang khác thì phải làm thế nào vậy bác, sorry các bạn mình gà mờ quá diễn đạt k ai hiểu T__T
  5. Texture_SSK

6. giangdang

giangdang Mới đăng kí

Trong Blogger có phần "TRANG" mà bạn, bạn có thể vào mục này để tạo các trang tĩnh, hoặc liên kết đến địa chỉ web khác, còn muốn có những trang HTML riêng (tự viết head body....) thì bạn có thể dùng một dịch vụ miễn phí là HTML page của Forumotion!
  7. lordgon

lordgon Mới đăng kí

Ý đúng như là bác texture nói ạ, nhưng em muốn là làm sao khi ấn vào 1 nút theme của mình vẫn giữ nguyên, k hiểu sao lúc em tạo page trên blogger rồi chèn cái đường link của page đó vào href thì nó lại kêu lỗi T___T
  8. Texture_SSK

Mình chưa hiểu ý bạn lắm . Bạn chụp demo và lỗi cho mọi người xem ==
  9. lordgon

lordgon Mới đăng kí

Em chèn link được rồi bác, h làm sao để tạo 1 trang trên blogspot để chèn vô cái href vậy các bác, em có thấy phần page tạo được page luôn rồi nhưng k biết url của page đó xem ở đâu.

P/s: sorry các bác em hơi bận nên rep hơi chậm các bác thông cảm :((
  10. Texture_SSK

Link thì có link global và link location . . .
    Bạn thử tìm hiểu trên Google xem sao vì mình thấy bạn còn đang newbie nên khó giải thích quá.
    Bạn vào trang cần chèn link bằng trình duyệt rồi nhìn ô URL trên trình duyệt xem.
  11. lordgon

lordgon Mới đăng kí

Thanks bác nhiều, em biết cách chèn link vào rồi, em có vài cái k hiểu lắm, đối với font chữ chưa việt hóa gõ dấu sẽ ra font chữ khác, làm cách nào để gõ dấu nếu mình vẫn muốn xài font chữ đó vậy bác

ví dụ trong hình dưới chữ ầ trong mãng cầu bị biến thành font khác, cả trang web của em cứ gõ dấu là bị vậy trông rất xấu nên muốn tìm cách khắc phục ạ

12. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đổi font khác, có thể font đó ko hỗ trợ unicode
  13. Pen Cil

Pen Cil Thành viên cấp 1

Theme thớt bị lộ rùi nhá! Mình chính thức "CHÔM" ..... đẹp quá :D

Ủng hộ diễn đàn