Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách cài theme trên wordpress

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi sonicconner, 10/11/13.

Lượt xem: 3,768

1. sonicconner Banned

Các bạn giúp mình cài wordpress theme. Mình vào nhưng không có phần cài đặt theme. Hình ảnh của nó đây.

Cảm ơn các bạn nhiều

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

nếu bạn xài trang do wordpress.com cung cấp thì bạn chỉ chọn đc những theme bên dứoi Available Theme thôi, có cái free, có cái premium
    sonicconner thích bài viết này
  3. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

banbaonylong còn những theme wp anh hay share thì dùng cho cái nào nhỉ :D
  4. banbaonylong

xài dịch vụ trên wordpress.com thì bạn bị giới hạn tuỳ chọn, nhưng đc cái dashboard cực đẹp + chi tiết

còn mún thoải mái chỉnh sửa, nên wordpress.org down source wordpress về, up lên 1 host nào đó (mua hay free) rồi tận hưởng theme
    anhhungJusTa Khôi thích bài viết này.
  5. Dương Phước Lộc

Dương Phước Lộc Mới đăng kí

Ah cái này phải nâng cấp lên bằng cách mua, bạn cũng có thể chạy bằng tên miền riêng của bạn trên server wordpress. Chiến lược của wordpress là vậy
  6. builinh

builinh Mới đăng kí

Mình thấy trên mạng có themes retro coolness rất đẹp mà down về lại không cài được :(
    Mình muốn cài themes này nhưng khi down về lại không cài được!
    Mình dùng WP ở hostinger.vn (chẳng biết phải nói chuyên môn thế nào)
    Ai có thể giúp mình cài cái themes này được không?
  7. banbaonylong

down về, upload lên nó báo j mà bạn bảo ko cài đc?
  8. sonicconner

sonicconner Banned

Cảm ơn các bạn nhiều! ^^
  9. ytuongquang

ytuongquang Mới đăng kí

Hình nhử ảnh demo bị die rồi, ko nhìn được.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn