Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi cách design video] Hỏi cách làm các hiệu ứng?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Hồng Đăng, 18/3/14.

Lượt xem: 2,307

1. Hồng Đăng Mới đăng kí

Em đang cần làm clip và muốn biết cách hiệu ứng như sau được làm như thế nào:
    - Clip đang chạy, làm hiệu ứng chụp màn hình, đưa hình ảnh ra vài giây rồi tiếp tục clip
    - Tiếng gõ chữ cái khóp với dòng chữ trên clip
    Em xin cảm ơn nhìu !

...
  2. leanhtuan0639

leanhtuan0639 Thành viên cấp 1

bạn làm bằng phần mềm gì thế
  3. mono

mono Thành viên cấp 2

Tìm hiểu After EFFect đi bạn , còn audio khớp với dòng chữ là do cách dựng . bạn có thể có demo của clip nào k ?
  4. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Lên mạng tìm âm thanh gõ bàn phím ấy. :| Còn hiệu ứng thì đâu có thiếu đâu,dùng AE đi,mà chưa biết dùng thì mình nghĩ bạn ko nên dùng làm gì,thử cái Corel Videostudio ha Cyberlink PowerDirector ấy,hi vọng có,do mình chưa dùng hết effect của bọn nó nên k biết có cái hiệu ứng capture đó ko. :-" :v :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn