Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách gửi file psd qua facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Kiều Tiến Nghiệp, 11/4/15.

Lượt xem: 7,069

1. Chào mọi người ,mình mới vẽ xong 1 tấm hình bằng pts có bạn nhắn tin qua facebook muốn xin file psd về để tham khảo mình không biết gửi ra sao mong mọi người chỉ giúp mình mình xài win xp làm theo bạn ấy hướng dẫn mà ko gửi dc, bạn ấy xài win7 thì lại gửi được file psd cho mình

...
  2. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Thiếu gì cách mà phải gửi qua facebook
    - Up lên 1 host nào đấy rồi gửi link qua
    - Gửi mail
    Kiều Tiến Nghiệp thích bài viết này
  3. Tại mình thấy facebook tiện dụng nên nếu gửi dc qua face thì tốt hơn
  4. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

File không quá 25mb...và bạn nên nén lại khi gửi cho dễ...!!!
    Kiều Tiến NghiệpHồng Sơn thích bài viết này.
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

cậu đổi đuôi file photoshop đó sang đuôi Tif và gửi lại xem sao. Mình cũng chưa thử bao giờ
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nén nó ra file .rar là gửi được thôi, có điều là tại sao có nhiều host upload file dữ liệu lại ko chịu mà lại phải nhờ tới thằng Fb? Chưa kể nó còn giới hạn dung lượng của file nữa.
  7. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

1. File phải <25mb
    2. Khi muốn gửi phải bật inbox ở chế độ full
  9. Gửi được rùi ,thank mọi người, thank adm :x

Ủng hộ diễn đàn