Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cách làm hiệu ứng như thế này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Trần Tuấn Cường, 14/8/14.

Lượt xem: 2,024

1. Trần Tuấn Cường Mới đăng kí

Như tựa, mình thấy có tấm fan art này đẹp quá mà hong biết cách làm cũng như thông tin về thể loại này. Nay mình mong các cao nhân trên diễn đàn hỗ trợ mình ạ. Xin chân thành cảm ơn trước ạ.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

đây là manipulation, kết hợp khéo léo các stock cũng với kỹ năng Photoshop (từ căn bản đến trung cấp cao cấp có tuốt) sẽ làm được :)) còn làm thế nào thì tùy sáng tạo mỗi người
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. stun_stakura

stun_stakura Thành viên cấp 2

ZinP bác nói cứ như đúng rồi :))
    cụ thể thì mình cũng chẳng biết cái này :))
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

nhìn cứ như quái thai, giống như chất độc da cam mà bảo đẹp
  5. Shin_2011

Shin_2011 Thành viên cấp 2

#4 Tùy vào con mắt nghệ sĩ của mỗi người :v :v
    Trần Tuấn Cường thích bài viết này
  6. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Cái này phải làm mờ 1 chút, trông giống làn khói hơn thì đẹp, để đặc thế này đúng là giống quái thai
  7. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

stun_stakura thế sai ở điểm nào bạn nói mình nghe đi ;)
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@ Chủ Thớt: Cái này, quan trọng là phải có cái stock, 1 hình 1 cục giống cục đất sét kia đó, và 1 hình người đẹp, bạn có chưa, nếu có, thì up 2 hình lên đây, roài các bạn sẽ hường dẫn bạn dc.
    Trần Tuấn Cường thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn