Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách lấy theme của 1 web từ WP

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi chupy, 16/6/14.

Lượt xem: 13,383

1. chupy Mới đăng kí

Hiện tại mình thấy 1 theme WP rất đẹp và phù hợp với mình
    ai có thể chỉ mình hoặc hướng dẫn mình cách lấy toàn bộ theme đó về upload lên host của mình dc ko với

...
  2. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

vãi. 1 theme người ta viết tốn cả đống tiền của thì sao mà lấy không. Họa may nhiều người share thì còn lấy được :D
  3. hichita1324

hichita1324 Thành viên cấp 1

Muốn lấy là lấy chắc. No free lunch đó bạn
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mò file style.css từ web họ, mở file đó lên kiếm xem nó xài theme tên j. Xài google kiếm theme đó có bản share chùa trên mạng ko, nếu có thì down. Nếu ko có thì khỏi xài, kím theme khác
  5. chupy

chupy Mới đăng kí

vậy à
    theo các bác thì ko có cách nào ăn cắp các theme đó à
    sao mình thấy vẫn có người láy dc mà T_T
  6. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

làm việc tử tế ko lo, chăm chăm lo đi học trò ăn cắp
    banbaonylong thích bài viết này
  7. lythuha93

lythuha93 Mới đăng kí

anh chị cho em hỏi vấn đề liên quan nhé, hiện em đang quản trị 1 site wordpress, vậy làm thế nào để em lấy được theme của site ý. em không có tài khoản host
  8. hichita1324

hichita1324 Thành viên cấp 1

lythuha93 Nếu bạn có thể cài plugin thì cài Total Backup sẽ lấy được. Còn site có cài FPT không cho cài plugin nếu không có pass thì bó tay
  9. Noho Web Designer

Noho Web Designer Thành viên cấp 1

co cach lay chu. Neu biet cach! hahhahaha
    Ban nen bo thoi gian ra google la se ra va biet cach thoi. Co nhung phan mem co the extract va copy 1 mot website y trang ve may minh nhe.
    Good Luck
  10. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

#9 chém gió nó vừa vừa thôi bạn. Thế bạn lấy giúp mình cái side này được không? http://thoitrangkorea.com/. Đừng lấy mấy cái code share sẵn trên mạng nhé! : :))
    banbaonylong thích bài viết này
  11. minhtamht

minhtamht Banned

lythuha93 có FPT thì lấy được bạn nhé, hoặc xem tư vấn ở đây bạn nhé:
    Code:
     http://wordpress.taisao.vn/659/cach-lay-theme-cua-1-web-wordpress?show=659#q659
  12. linkxjnh

linkxjnh Mới đăng kí

Mua cho nhanh bạn ơi, sài chùa, hàng free về wp dễ dính mã độc lắm :(. Đời không ai cho không nhau cái gì đâu!
  13. franker110

franker110 Mới đăng kí

Vậy có cái Plugin nào lấy nguyên theme của web đó k ta.

Ủng hộ diễn đàn