Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cách lấy tiền tử thẻ điện thoại khi người sử dụng nạp tiền vào tài khoản trang web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi việt ptit, 21/8/14.

Lượt xem: 2,301

1. việt ptit Thành viên cấp 3

Mình có thấy 1 số trang web cho download nhưng trả phí bằng thẻ điện thoại. Ví dụ như trang này:
    http://shop.haphong.com/
    Khi mình nạp mã số thẻ điện thoại và số seri thì mình sẽ chuyển được thành tiền ảo dùng để download các tài nguyên của website đó và đồng thời thẻ điện thoại đó sẽ không còn dùng được nữa.
    Mình muốn hỏi là những trang web này họ đã xử lý như thế nào để có thể lấy được tiền từ thẻ điện thoại đó.

...
  2. huytran2702

huytran2702 Thành viên cấp 1

liên kết với nhà mạng, chia doanh thu. những NPH game nhỏ ko đủ khả năng để có 1 kênh phân phối thẻ riêng thì cũng liên kết với nhà mạng cho nạp = thẻ đt ( cái này ở đâu cũng có ) rồi chia % thôi bạn.
    Hồng Sơnviệt ptit thích bài viết này.
  3. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Cám ơn bạn
  4. Ngân Lượng, Bảo Kim,....v.v.. nhiều lắm bạn
  5. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Mình đang tìm cách tự code ra cái đấy :D vì đây là bài tập trên trường của mình

Ủng hộ diễn đàn