Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi cách tạo chuyển động flash trong Indesign?

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe InDesign' được đăng bởi Nguyễn Hân, 12/3/15.

Lượt xem: 4,769

1. Nguyễn Hân Thành viên cấp 1

Mình đang làm 1 cái flash bằng indesign. Mọi thứ đều ổn cho đến lúc làm con côn trùng bay đập vô lưới rồi quay 90 độ đâm đầu xuống đất :D
    Mình làm nó di chuyển thẳng từ trái qua phải đến chỗ cái lưới được. Nhưng ko biết làm tiếp chuyển động xoay 90 độ và nối tiếp chuyển động đâm đầu xuống đấy :D

Mình làm trong indesign vì nó có mấy cái hiệu ứng động rất đẹp cho chữ (mặc dù biết là làm = flash thì con bọ sẽ quay dễ hơn nhưng lại ko biết làm hiệu ứng chữ :D )

Không biết trong Indesign có thể làm con bọ quay như mình miêu tả được ko ạ? Nếu được thì bác nào biết chỉ mình với nhé!

...

Ủng hộ diễn đàn