Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cách tạo CURL Trộm nội dung trái phép vietdesigner.icloudvn.net

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Steven KarBit, 8/5/15.

Lượt xem: 2,145

1. Steven KarBit Thành viên cấp 2

http://vietdesigner.icloudvn.net/ <== thằng này nó lấy nội dung từ 4r của chúng ta. Nó lấy rất nhanh ạ. Em vừa post bài một cái là bên nó có bài của em luôn, bài đăng bên nó cũng là user của em luôn.
    Không biết cơ chế hoạt động và cách thiết lập cái vụ này thế nào vậy ạ. Xin các bác chỉ giáo cho em với ạ.
    Em chỉ muốn biết thôi, tuyệt đối không làm trò mèo này đâu ạ.
    Em xin cảm ơn nhiều.

...
  2. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Ờ hay nhỉ, nhanh thì thôi luôn, nhìn qua chủ đề mói thấy y chang :-B
  3. toanlove371

Vừa comment một cái cũng hiện ra luôn =))
  4. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

Có thể nó lấy theo cơ chế RSS
  5. Tony TranM

Tony TranM Mới đăng kí

Đó không phải trộm nội dung đâu, nếu không phải là được cấp phép từ chính người chủ của trang web này :)
  6. seannhok

seannhok Thành viên cấp 1

mình vừa xem rồi, thử logout rồi đăng nhập bên kia cũng được luôn => 2 site xài chung 1 cái database :v, còn vì sao như vậy thì một là do Admin trang này share, 2 là bị hack account database thôi :v :v :v
  7. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

seannhok EM đi lang thang thì tìm dc cái này,
    Nó chứng tỏ bên mình ko chung vs đứa nào cả. Khả năng cao là thế.
    Còn vụ đăng nhập, em ko đăng nhập dc bác ak.
  8. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

chả khác gì lun, mình sống nó sống, mình chết nó chết, ass đóng cửa trang là nó cũng không tồn tại dc
  9. toanlove371

Định qua đó đăng nhập viết bài thử mà ko đăng nhập dc
  10. seannhok

seannhok Thành viên cấp 1

ối xin lỗi mấy bác! lúc nãy không để ý trên thanh địa chỉ gõ nhầm, mà 2 cái giống nhau quá loggin bên này mà tưởng bên kia :(
    mình cũng mới xem lại, có vẻ không phải là xài chung database, vì một số tính năng bên đó chỉ để cho vui chứ không xài được :v
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/5/15
  11. Steven KarBit

#8 không chắc bác ak, nó lấy data của mình về thì mình chết nó vẫn sống. Nó có dùng chung database với mình đâu
  12. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

13. Steven KarBit

SwingsOnlyone Anh ấy mà muốn tl thì anh ấy đã vào đây rồi mà bác.
  14. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

nó chỉ crawl đc dữ liệu công khai thôi, đa phần topic trên 4rum này đều có thể coi mà ko cần đăng nhập :D
  15. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã tạm thời chặn lại hành đông phi pháp này :)

16. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Phạm Hữu Dư hay search cái j mà nó suggestion cái sùi mào gà vậy =))
    SwingsOnlyonehkhuong.ad thích bài viết này.
  17. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

banbaonylong chả biết, coi vậy chứ lâu lâu Google nó suggest linh tinh lắm, chả tin đc :v

Ủng hộ diễn đàn