Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Cách tạo tab Chủ đề mới nhất trên Sidebar trong Xenforo

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi it4rvn.tk, 3/1/15.

Lượt xem: 8,553

1. it4rvn.tk Mới đăng kí

Chào Admin và mọi người trên VDS, em cũng mới lập nick tại đây, chưa viết bài nào nên có gì sai sót mong mọi người bỏ qua nhé:x Em muốn hỏi mọi người là làm cách nào để tạo tab "Chủ đề mới nhất","Chủ đề được yêu thích",.v.v.. giống như VDS với ạ:) Em mới dùng Xenforo nên gà, mong mọi người bỏ qua nhé. Nếu cần demo thì đây ạ: http:// it4rvn .tk
    Thanks all! Chúc VDS ngày càng phát triển:*:*:*

...
  2. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

những chủ đề mới đăng thì vào tab mới nhất, còn chủ đề được nhiều "thích" thì vào tab yêu thích...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/1/15
    it4rvn.tk thích bài viết này
  3. it4rvn.tk

it4rvn.tk Mới đăng kí

nhưng mình muốn đưa nó ra sidebar bạn ơi:-/
  4. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

it4rvn.tk : xin lỗi bạn mình đọc nhanh quá :3 mình không biết nhiều về web nên đợi mấy bác cao thủ thôi >:)>:) Phạm Hữu Dư
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

6. it4rvn.tk

it4rvn.tk Mới đăng kí

em cài rồi, cơ mà phải update lên bản 2.1.1 nó mới chịu hiện:) Thanks Phạm Hữu Dư
  7. phatsnguyen

phatsnguyen Mới đăng kí

Cùng câu hỏi với chủ topic, em cài bản Widget Framework 2.5.9 gặp vấn đề như sau:
    - Tab Chủ đề mới nhất em dùng thử (New threads hay Recent threads) đều chỉ hiện bài viết mới cùng chuyên mục (node) chứ không hiện tất cả các bài viết gần nhất của tất cả node có trong forum ạ. :D
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

phatsnguyen giải quyết đc vấn đề chưa? thử chụp màn hình full tùy chọn lúc tạo widget xem thử nào :-?
  9. dangerous90

dangerous90 Thành viên cấp 1

Bác Phạm Hữu Dư bác xem hộ em xem cua em chỉ hiển thị trong trang chi tiết còn trang chủ form mãi không thấy hiện
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn