Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Cách xóa bỏ hoàn toàn Nik Collection

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi MidsideElite, 19/11/15.

Lượt xem: 3,348

1. MidsideElite Thành viên cấp 2

Chào mọi người, tình hình là cái Nik Collection của mình bị hết hạn, mình xóa đủ mọi cách ( xóa bằng các phần mềm, xóa trong ProgramData, Local User) nhưng khi cài lại vẫn bị Your trial has expired

Bạn nào biết cách khắc phục tình trạng này giúp mình với.

Mình hỏi thêm tí nữa là camera raw của mình mở ảnh nào nó cũng bị thế này.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Xóa các registry chưa thớt? Cái Camera Raw kia mở ở cửa sổ Ps thì vẫn bình còn mở trong Cr bị như vậy à thớt?
  3. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Mở ở đâu cũng bị như vậy hết, còn cái Nik thì mình xóa sạch regedit rồi vẫn bị =)) đúng là hàng anh google có khác khoai quá.
  4. neongo2412

neongo2412 Mới đăng kí

Mình cũng bị tương tự, co ai biết chỉ vơi.
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Tất cả các sản phẩm Trial Expiared (hết hạn sử dụng), đều là bị hết hạn sử dụng, chứ hok phải chỉ xóa regedited, và cài lại, là có thể sử dụng nhé, cho dù Adobe Photoshop, Corel, Nik Sofyware, PhotoZoom Pro, onOne Mask Pro nè ..., cũng vậy nhé, (hok nói cài lại Windows đi), thì chỉ có 1 cách, là cài Cracked cho nó, sau này, bạn cũng phải cracked hoài, hok có file cracked, bạn lại bị nữa. vì file cracked do chuyên gia Hacker nước ngoài, (chỉ có 3 nước lớn : Nga, Mỹ, TQ) làm dc thui, ở VN, hok ai làm dc cái này nhé, bạn muốn file Cracked, thì xin file cracked, chứ bạn xóa cài, hok chịu cracked, thì hết phim bị Game Over ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/2/16
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon ps muốn cờ rắc chỉ cần xử lý file amtlib.dll xong là ok.
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn