Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Chứng chỉ tiếng anh và tin học của bộ giáo dục có thời hạn bao lâu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Quang Nguyễn, 26/5/13.

Lượt xem: 12,087

1. Quang Nguyễn Mới đăng kí

Như tít ạ. Em định kiếm 2 cái chứng chỉ này để cho nó đủ bộ hồ sơ để thoát thất nghiệp.
    Nhưng mà cũng chưa rõ là 2 cái chứng chỉ đó có thời hạn bao lâu? Gu gồ quài không thấy :(
    Có bác nào có rồi cho em biết với!! Em xin cảm ơn ạ.

p/s: các bác đừng có kêu em thi TOEIC IELTS làm gì, em không có định thi mấy cái đó đâu ^^!
    khó vãi chưởng

...
  2. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

:O
    Thời hạn thì khi nào xuống lỗ thì hết hạn
    Quang Nguyễn thích bài viết này
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Cũng như giấy phép lái xe máy vậy.
    Quang Nguyễn thích bài viết này
  4. tonightsocold

tonightsocold Thành viên cấp 1

IELTS thì khó chứ, chứ TOEIC thì cũng bình thường thôi mà, đạt 450-600 TOEIC cũng không khó đâu bạn ạ!
    Tin thì lấy chứng chỉ FE ý
    Mà "tin học" của bạn là văn phòng hay lập trình thế? :D
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

làm wái j có chứng chỉ tin học lập trình của nah2 nước mà hỏi thế 8-}
  6. Quang Nguyễn

Quang Nguyễn Mới đăng kí

tonightsocold Chứng chỉ FE đó nó có gì hơn chứng chỉ tin học văn phòng của bộ không ạ? em hỏi tin học văn phòng thôi :D
  7. tonightsocold

tonightsocold Thành viên cấp 1

Quang Nguyễn tin học văn phòng thì em cũng không rõ đâu ạ!
    Em tưởng tin học chuyên ngành :D

Ủng hộ diễn đàn