Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi chụp ảnh trong trường Dược

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi chapter, 26/11/13.

Lượt xem: 2,616

1. chapter Mới đăng kí

Các bác cho mình hỏi, có bác nào ở đây đã chụp ảnh trong trường Dược chưa ( chụp mẫu). Trong đó có nhiều góc đẹp để chụp không. Vào đó chụp có đơn giản không nhỉ. Mình search thấy bảo có trường đại học Dược và trường Chu Văn An chụp đẹp. Theo mọi người chỗ nào chụp ok hơn . Thanks all
    Ps: Mình định chụp thêm đường Phan Đình Phùng nữa. Chụp vào thời gian nào trong ngày thì đẹp nhỉ (Có nhiều là vàng rơi chẳng hạn)

...
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Dân vũng tàu nghe nói z chẵng biết bạn đang đề cập cái ấp cái xã nào có 3 trường đó nữa
  3. chapter

chapter Mới đăng kí

Sorry các bạn. Mình ở Hà Nội mà
    Mình nghe bảo trường Dược không cho vào chụp à các bạn :(
  4. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Cho vào chụp nhưng mà mất phí thì phải. Trong đấy toàn chụp cưới thôi vì chỉ có mỗi cái cổng vòm là đẹp

Ủng hộ diễn đàn