Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] cờ rắc photoshop cc 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi jacktitanick, 13/11/15.

Lượt xem: 2,654

1. jacktitanick Thành viên cấp 2

Mọi người cho mình hỏi về photoshop cc 2015, mình cờ rắc xong rồi mà mỗi lần mở lên nó lại hiện bảng welcome này rất khó chịu, mà mỗi lần mở nó lại báo số ngày khác nhau, như trong hình là 2124Day, nhưng lần khác mình mở lại lớn hơn hoặc ít hơn số ngày đó. như thế mình cờ rắc thành công chưa nhỉ, và để bảng này không hiển thị mỗi khi mở PTS thì phải làm thế nào. thanks.

...
  2. jacktitanick

jacktitanick Thành viên cấp 2

3. jacktitanick

ai biết giúp mình với
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt cờ rắc theo kiểu nào? Có ngắt internet và dùng mã trong host của windows ko?
    jacktitanick thích bài viết này
  5. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

6. jacktitanick

Dù Kun VietDesigner mình cờ rắc cóp file amtlib.dll pates vào thư mục cài đặt, vẫn để mạng như thế, CS6 mình cờ rắc như thế vẫn đc mà
  7. jacktitanick

dieuhauteo tks, đó là AI rồi mà bạn, ko phải PTS
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Sai lầm của những người cờ rắc ko thèm tắt internet là vậy đấy thớt ạ. Cách cài đặt và cờ rắc của Ps và Ai mình hướng y như nhau. Bạn làm theo tuần tự những gì mình hướng dẫn sẽ ko bị đòi bản quyền nữa.
  9. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Dùng "amtlib.dll" đi. Sau đó, dùng thêm firewall
  10. dieuhauteo

Của bác đây, mấu chốt thường là do thằng host file thôi. Bác làm thật kĩ nào, cái này khó ăn hơn trước =))

Hồng Sơnjacktitanick thích bài viết này.
  11. dieuhauteo

Nguồn cờ rắc cũng ở đây, bác chép host nó mới cập nhật thử. Không được thì chịu tìm bác nào teamview cờ rắc cho nhanh :v Nó cũng khuyến cáo không nên dùng bản Master Collection
    GL
    http://goo.gl/V9mXB8
  12. jacktitanick

13. jacktitanick

14. quynhvunb

quynhvunb Thành viên cấp 2

File cờ rắc bằng dll, giải nén ra và copy paste vào thư mục cài đặt là được:
    https://goo.gl/gO2PFs
    Lưu ý: Mỗi lần update thì lại thực hiện copy paste lại file dll đó.
  15. jacktitanick

16. jacktitanick

Dù Kun VietDesigner b ơi topic hướng dẫn cài AI cc của bạn sao lỗi hình nhỉ, nó ko hiển thị hình ảnh nào cả :(
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình sẽ khắc phục lại ngay! Fix lại 2 lần rồi.
  18. jacktitanick

19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

jacktitanick: Đã fix. Chỉ vì mình bị đăng xuất khỏi tài khoản của Picasa nên nó mới vậy.
  20. jacktitanick

Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn