Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Hỏi cách tạo đường line chấm bi không đều nhau

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tuongvan1992, 21/8/15.

Lượt xem: 2,607

1. tuongvan1992 Thành viên cấp 1

Chào mọi người,

Hiện tại mình muốn làm 1 đường line giống đường line chấm bi màu xanh trong hình dưới nhưng vẫn chưa kiếm ra được cách làm. Search google thì kết quả không giống như mình mong đơi. Không biết có pro nào biết cách làm thì chỉ mình với nhé :'(

Cám ơn moi người trước!

...
  2. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Cài này thì làm thủ công thôi bác. Bác vẽ 1 đối tượng sau đó copy sắp xếp nó theo hình bạn cần thôi.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

bạn search cách tạo brush xem sao nhé
  4. Good

Good Thành viên cấp 1

Thực ra nó vẫn đều nhau đấy, cứ vài chấm lại lặp lại. Tự làm rồi tạo pattern là được thôi.
  5. 1 dùng liên kế hình ảnh , hai dùng dấu chấm nhiều lớp rồi giảm khoảng cách các lớp theo ý muốn
    thiet ke vuon rau , thiết kế vườn rau

Ủng hộ diễn đàn