Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Kiểm tra đầu vào khóa học KTV thiết kế đồ học 2D T3H KHTN có khó không ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi cubin, 9/4/14.

Lượt xem: 2,368

1. cubin Thành viên cấp 1

Tình hình em đang dự định học lớp "Kĩ thuật viên thiết kế đồ họa 2d " bên Trung tâm Tin học KHTN (Nâng cao)
    http://t3h.vn/Dohoa/index.html
    Em không biết kiểm tra đầu vào kiến thức Photoshop+ Illustrator. Không biết kiểm tra mức độ khó không ?
    Em đang trình độ Begginer, chỉ mới tìm hiểu PS+AI gần đây và chỉ lên mạng tự học làm theo một vài cái TUT đơn giản thôi.
    Bác nào biết thì trả lời giùm em để em yên tâm.

...
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Không có thi thố gì đâu, nộp tiền là học thôi
  3. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

mình cũng thấy có khóa yêu cầu biết AI vs PTS. nó sẽ ngắn hơn khóa ko yêu cầu. ko biết ai học chưa. cho ý kiến thử :)
  4. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Nó ghi đây bác khanhdu1994id

Bác đã học khóa đó chưa ?
  5. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

thì nó cũng kiểm tra xem trình độ mình thế nào cho dễ dạy ấy mà, không có rớt đâu mà lo, bác k làm vẫn đc, mình có thằng bạn học ở đó nên biết
  6. nguyễn vũ seo

nguyễn vũ seo Thành viên cấp 1

Nó không cho rớt đâu. Mình nộp tiền zô rồi thì nó cứ dạy bình thường ai hiểu thì hiểu
  7. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Ô thế à, thanks mấy bác nhiều
  8. cubin

cubin Thành viên cấp 1

a Koi Bác đăng kí học chung cho vui bác
    a Koi thích bài viết này
  9. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

cubin em tính học đó, mà giờ chưa có đủ xiền :v Bác có biết bên MIIT dạy đc ko vậy ?
  10. cubin

cubin Thành viên cấp 1

a Koi mình cũng không rõ bên NIIT, nhưng mình biết nó chuyên về lập trình thôi, đồ họa nó chỉ có thiết kế web với Photoshop thôi... Nó không chuyên về đồ họa.
    a Koi thích bài viết này
  11. quỳnh mèo

quỳnh mèo Banned

Học thôi bạn ơi. chăt lượng ok đấy

Ủng hộ diễn đàn